Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Home made VIAGRA.

Discussion in 'JF Doctor' started by baraka607, Jul 3, 2012.

  1. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau baada Viagra kuwa na success kubwa kwa watu, soon nitarudi na mzigo mpya ko kaeni mkao wa kula.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  2. pandagichiza

    pandagichiza JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2016
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 747
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    bado tumekaa mkao wa kula
     
Loading...