Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya hili nikiri kumpenda wema kwa dhati

Discussion in 'Celebrities Forum' started by innocent j, Jan 30, 2012.

  1. i

    innocent j Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nilikuwa nikiangalia kipindi cha mkasi cha salama j. kiukweli nimevutiwa sana na wema maana the girl is so confident and very open kuhusu life lake, nimeangalia hadi nikamfananisha na kim kardashian how sexy and confident she is. how can i get her jaman mwenye kujua namna ya kumpata plzzzz
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhh lol
     
  3. sterling

    sterling Senior Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    matamanio ni kawaida kwa mwanadamu,,,, lakini unajua matokeo ya tamaa?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Uwe unaenda kunywa supu leaders club, wanakutanaga ma-star wa bongo wakifanya mazoezi ya kuigiza.
     
  5. i

    innocent j Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp the boss mbona waguna
     
  6. i

    innocent j Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua tamaa ina madhara ila hata hawa wakimya ndo wachafu zaidi
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    kuna mtu aliwahi kuiweka namba ya wema humu

    hebu jaribu kui search..
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mi nakubaliana na ww huyu dada noma
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kasema yuko free na hatafuti, so jaribu inaweza ikatiki kaka. kila la heri
     
  10. i

    innocent j Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe na wewe unamkubal huyu demu
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Masharo uharo kaazi kwelikweli.
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    eti sexy and confident?
    Mtu gani msanii kiasi anatia kinyaa, sauti kama inatokea mita mia... Miksa mek apu kama jini?
    Aaagh!
    Halafu anataka kuzungumza kizungu kila saa, sijui kama yeye na Almasi wake ndivyo walikuwa wakiishi?
    Maanake dah...
     
  13. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    si umesikia dhoruba alizokuwa anapata dogo almasi?
    yataka moyo
     
  14. m

    mareche JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du kazi kwelikweli almasi amechezea body lile mpaka kachoka nawe wataka wanaume tujifunze kuvumbua kingine hata kijijin tunza angalau wawe wengi
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hana mpya.
     
  16. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani yule mtoto mzuri cjui itokeeje atulie na mtu wa uhakika mi nazani angerudi shule ingesaidia san! By the way kweli yule anadesrve title ya kim k bongo kuanzia figure, nyota ya kufuatiliwa life yake! Tofauti tu hana pesa kapendeza baada ya kupungua kutosana na almasi nilipenda couple yao sana lakini nimegundua diamond kwa upeo wake hawezi kuwa na huyu binti mana hayuko firm kwenye decision! Na ushololo bado unamsumbua sana!
     
  17. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kusikiliza akihojiwa iam still puzzled kwamba saivi tulisikia kuna mtu anamuweka mjini lakini jana hajasema anasema yuko mwenyewe! Anyway kama ameamua mambo yake aanze kufanya kimyakimya it will b well and good na mchuma keshanunuliwa! Jaribu tu bahati yako ndugu. .
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wema ni makombo ambayo hata ukiyamwagia mchuzi mbwa hali
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe ni freshy ila hata ukimwagiwa mchuzi panya hali
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu pale
    mwanamke mrembo
    na mzuri asingekuwa
    anahangaika kila
    uchao kwa wanaume.
    Kitu kimetumika kimebaki makapi af bado watu mnashabikia
    wapo kina dada wazuri
    wametulia,c hawa wasanii wa tz!kasoro wachache sana
    wote wanajiuza! Machangu waliokubuhu,wanamegwa anzia na hao wasanii wenzao,maproducer,mapedejee na wengine wengi,
    mleta sredi nenda pale mango kama una hela
    zako mbuzi tu unang'oa bila wasi,na usione anaandikwa sana
    analipa ili magazeti yamtoe front page.biashara matangazo atii



    MSIHADAIKE NA RANGI TAMU YA CHAI NI SUKARI!!!!!!!!!


    UZURI WA MWANAMKE SI UREMBO NI TABIAAA
    ASA KM UPO NA MWANAMKE ANANG'AA KULIKO
    KITO .AFU WENZAKO WANANG'OA MALA
    UMFUMANIE NA RAFIKI ZAKO
    MARA ANAMWAGA UPUPU MAGAZETINI
    HIVI HUYU ,MTAPANGA LIFE MDA GANI
    MAANA YE ANATAKA MDA WOTE ANAUZA NYAGO TUUU
    UZURI WAKE ,HAUTAKUSAIDIA.MWANAMKE MZURI
    ANAYEWEZA KUKUSAIDIA MKAJIKWAMUA KWENYE
    LIFE,TENA YULE FIGHTER .C UPUPU HUU.
    HUYU YUPO AFTER MONEY
    PUBLICITY,NA ON TOP OF THAT ALL
    HAJITHAMINI.ANASAULA TU MDA WOWOTE,KM KUKU
    JOGOO LOLOTE LINANG'OA ...
    BADO HAMJANIELEZA UZURI WA HUYU BINTI.
    MAKE UP ZAID YA JINI,

    ASEE NI KAMA MUA HAUWEZI TENA KUWA NA UTAM UKISHAFYONZWA MPAKA MWISHO
     
Loading...