Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Dkt. Ulimboka..........Tunamtaka Dkt. Mkopi kuwa makini sana kwa hatari inamnyemelea....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Blood Hurricane, Jul 2, 2012.

  1. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa hali ilivyo inabidi Dkt. Mkopi awe makani sana katika kipindi hiki.

    Kwa habari za ndani watoa roho walio tumwa walikuwa wakihaha usiku na mchana kuhakikisha ya kwamba na yeye wanamuingiza mtegoni kwa namna yoyote ile na kumfanyia kama Dkt. Ulimboka.

    Dkt. Mkopi chukua tahadhari sana, kwani hizi habari nilizokuletea humu ni za ndani mno na nimezitoa jikoni. Nimechoshwa na dhuluma kwa Watanzania nimeamua kuwa mkweli na kupinga maovu ndani nchi hii.

    Sioni uoga kumwaga ugali humu na bado. Mengi yanakuja.

    Kama mbway mbway tu.
     
  2. S

    Short white Senior Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jilinde Mkopi
     
  3. m

    mjanjamimi Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila tukio lina fundisho ndani yake, je tumejifunza nini? Mlinzi mkuu ni mungu, je matendo yako yanaendana na kumpendeza mungu?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kujilinda kwa juhudi zake ni ngumu sana. Ni juhudi za jumla za Wanatanzania ndizo zitamwepusha na zahma, lakini pia zitazuia au kupunguza vitendo vya namna hii kwa watu wanaowindwa na mkono wa dola.
    Tuamke tutetee haki zetu.
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani Si Raisi kwenye Simulizi zake alisema kuwa Dr. Mkopi alivyoitwa mahakamani yeye amekana kuwa yeye siye chanzo cha mgomo?Bado wanahitaji roho yake?ila kama ni kweli amewasaliti wenzake!na dawa ya msaliti siku zote inajulikana
     
Loading...