Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya CHADEMA kwenda kusini CCM nao waende Kaskazini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Noti mpya tz, Jun 13, 2012.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa JF kulikuwa na tuhuma kuwa CHADEMA ni chama cha kaskazini tu tena cha kidini lakini baada ya chedema kwenda kusini na kudhihirisha kuwa kimekubalika kila pande ya nchi tuhuma hizo hatuzioni tena hapa JF, watu bila shaka wameona ukweli wa chama hiki na jinsi kinavyopendwa nchi nzima.

    Sasa nawaomba pia CCM waende kaskazini mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara wakafanye mikutano kama walivyofanya Jangwani.

    Waende CHADEMA SQUIRE ya Arusha (NMC) wakashushe swaga pale wawavue watu magwanda na magamba tuone.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    watapopolewa mawe hao, huwatakii mema ccm
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hawawezi,hawataweza.
     
  4. H

    Hingi Jr Senior Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM majidanganya sana ngojeni CCM imalize chaguzi zake mwezi wa tisa au kumi ndio mtajua kuwa CCM ni chama tawala nchi hii na kipenzi cha watanzania.Nafikiri mtaishia kusema aah wamewatoa kwa mabasi ngorongoro,Babati nk kama mlivyozoea kila CCM inapofanya mikutano yake. CCM ni chama tawala milele.
     
  5. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,386
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hapo penye red umesahau vutu kadhaa: Ubwabwa, Elfu kumi kumi kwa kila bodaboda pamoja na kuwajazia mafura ili wapeperushe bendera za CCM, kofia, vitenge, T-shirt na skafu. Mambo haya siyo uzushi, ndiyo staili halisi ya CCM katika operations zake.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Unataka kusema hata Mbinguni katika ufalme wa Bwana Yesu Kristo watatawala?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Toba rabi, waende wapi vile. Waamue kumuiga tembo wapasuke msamba!!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,909
    Trophy Points: 280
    Waende wakirudi watasema yatakayowakutag
     
  9. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watarudi kimya kimya kama wanaotoka kuzika.
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    naona baba una utani na nape..unataka akatolewe manundu kule??
    kwani yeye hajipendi??
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sio kaskazini tu hata kusini hawawezi tena
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kujua somo la historia juu ya tawala mbalimbali za dunia hii ni muhimu sana. Je wajua juu ya Roman empire? Ottoma empire? British empire nk? Ziko wapi hizi empire? Ni muhimu ukakumbuka semi usemao “Nothing is a permanent factor other than change
     
  13. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ...ww na ww cjui wa wapi?eti itatawala milele,hata kutumia akili za kuzaliwa tu unashindwa?....kuna kitu kinachotawala milele hapa duniani?hebu soma hata historia na vitabu vya dini vitakusaidia kujua kuwa hakuna kinachotawala milele......unatia aibu,lol!
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Mkuu wengine ni vichaa humu hawaelewi kitu zaidi kukaririshwa na Nape,
    msamehe bure.
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Subutu yao.....!!
     
  16. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Magamba wamekuwa chama cha upinzani kufanya mikutano ya hadhara kila wakati? pale Jangwani hakuna jipya bali mwendelezo ule ule wa ahadi na mipasho. Muda huu siyo wa kutoa ahadi tena, waachie CDM na wapinzani wengine ambao hawajashika dola kufanya kazi hiyo. Waende kaskazini kwa style ya kutekeleza ahadi walizo toa kwenye kampeni na siyo mikutano ya hadhara kwa sababu watu hawahitaji hiyo kwa magamba. Watazidi kuumbuka kama ilivyotokea pale Jangwani kwa kushindwa kumaliza kiu ya wananchi baada ya kutosema wamefanikiwa nini na wamekwama wapi katika ahadi zao. Unajua bado kuna watu hawa amini kuwa magamba wanakufa! Hawana ubunifu bali kuiga kila kitu wanacho fanya CDM.
     
  17. s

    security guard JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Unachandika bado akiingi akilini ndugu ukweli upo pale pale kuhusu ukabila na udini wa Chadema na siku zinavyozidi kwenda tutakuletea taarifa zaidi,sipendi siasa na sipendi uozo wa CHADEMA.....huku Yombo vituka kuna makundi ya wachaga yanapita kununua mashina yaliyo kuwa ya CUF kwa pesa nyingi....inaonyesha wazi mikakati yao nikuigawa nchi...kingine ni kutokuwa na sera....waelezeni nyie kama nyie mmejiandaa vipi kuongoza nchi na sio kutumia maneno ya kejeli..hao watu sio wajinga mbinu zenu chafu walitumia NCCR- MAGEUZI na CUF wapo wapi?????
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio mnavyojidanganya hivi huko magambani!?.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM ipo kuzimu!
     
  20. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    wewe gamba nakujua tangu ukiwa malangali sec iringa,mtu wa kujikoshakosha kwa utawala na mpanda madaraka sasa umemaliza ki-degree chako cha utawala na siasa udsm hauna ajira unabaki kujikoshakosha kwa magamba ili wakupe hata ukuu wa wilaya i think we lost you na magamba wenzio m4c inateketeza mitunguli kusini ya umaskini watu wanaamka,arusha watu hawasombeki kwa maroli watawachuna kama walovyo wafanya arumeru mssivyo na akili
     
Loading...