Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya cdm, ccm nao kumwona rais mara moja!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Nov 22, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Baada ya CHADEMA KUUNDA KAMATI NDOGO itakayokutana na Rais Kikwete kuhusiana na Katiba, CCM nao wamesema wataongelea hatua hiyo katika vikao vyao vya kamati kuu, na hatimaye watapanga nao kwa upande wao kumwona Rais na Mwenyekiti wa ccm kwa suala hilohilo!
    Maajabu haya ya kisiasa!
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    CCM kwa kukopi!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    sipati picha wakikitana getini ngumi zitakazotokea
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sielewi lengo lao ninini!..Lakini kikubwa wanajua kabisa kuwa wataalam wa cdm wakipata nafasi hiyo hawatafanya kosa!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    ccm wana wakilisha kina nani?au wakazi wa dar,dom na zenj?
     
  6. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haahaahaaaa! Vichwa vya panzi... Wazee wa kuiga na kukariri hakuna chema wanachoweza kubuni wenyewe, kazi yao kusikilizia tu wadandie.. Kuvimbiwa kubaya jamani.
     
  7. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CCM watakuwa wanawakilisha wazee wa Dar na magamba wao bila shaka,kwenda kudeku na kujua mkulo kaambiwaje na wa CDM.
    Huu ni umbea tuu kwa kweli.Wanaenda kuibia mtihani waje kusema ni wao ndio wamesema kama kawaida yao.
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,628
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    CCM wanajua sumu ya Chadema sio mchezo; ya King Cobra ina nafuu. Jiulize wakati wa uchaguzi mkuu na mdogo wa Igunga jinsi Chadema walivyowasumbua CCM kurudia kampeni zao kila walikopita - kwa mfano Mwanza.

    CCM wanadhani watawashawishi wananchi na wanachama wao kwa kuiga kila kinachofanywa na Chadema! Wananchi watashawishika kwa hoja zenye mashiko na yakinifu; zenye kutanguliza maslahi ya taifa mbele na sio maslahi ya chama chao au usisi (uCCM) kama ambavyo imejidhihirisha Bungeni hivi karibuni.

    Laiti CCM wangalitambua hili tangu zamani leo hii wasingalikuwa wanajisumbua bure au kukimbizwa mchaka mchaka na Chadema kwa ufadhili wa raia wenye mapenzi mema na nchi yetu.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Halafu anayetangaza hayo bila aibu ni NAPE,
    WANA MASHAKA SANA HAWA kuwa CDM wataua ndege wawili kwa jiwe moja!
     
  10. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hiki chama cha ma......zzzzzzzzzzzzzzz kinachekesha kweli si wayaongelee huko waliko kwenye kikao chao kwani mpaka nao waende ikulu? Wanaogopa Chadema watamwaga ugali na mboga pamoja!! ccm mtavuna mlichopanda msitufanye sisi wajinga.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni kihoro tu ndicho kinachowasumbua hao wazee tu.
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Heeeee! unanichekesha mkuu yaani unataka kunambia swala hili hawakulizungumzia kabla ndani ya vikao vya chama na kuwa na msimamo au hawamwamini JK?
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mnh si ameshakuna na wazee wao juzi tu au wana mengine????????????
     
  14. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    ccm ni wambea wana lao jambo.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wacha nao waende wakatoe kero zao. Cha ajabu ni nini?
     
  16. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu
    kweli unafaa wambie hao ccm.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,690
    Likes Received: 4,398
    Trophy Points: 280
    Lazima wafuate njia ya VIDUME VYA MBEGU
     
  18. j

    jigoku JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    wkigundua chadema wamemwaga vitu vya msingi kwa JK hao Magamba wataenda kumtisha au watamwabia kitu gani kinachoweza kufanana na hoja na fikra pevu za chadema?au wakitoka huko waje waseme wao wamemshauri JK kurejea nyuma katika mswada huo?anyway tutayaona hayo muda ukifika
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kero zimeanza baada ya Cdm kupanga mkakati huo?...kabla hazikuwepo?
    Cha ajabu ni wanamagamba kukosa kabisa strategists wake, hadi kutegemea cdm kuanzisha kila jambo ndipo waige!
    Mambo yote wanayoanzisha wenyewe hawafanikiwi...mfano kuvua gaMBA!...AHADI ZA UCHAGUZI...
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ahaaa ccm bana bila shaka ujumbe utaongozwa na wassira
     
Loading...