Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Bw. Ekelege kuondolewa Kunadhamira ya kweli kuboresha utendaji wa TBS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njoka Ereguu, Jun 5, 2012.

  1. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni Bw. Ekelege aliyekuwa Mkurugenzi wa TBS aliyechukua nafasi yake ni Bi. Kenzia Mbwambo, mkurugenzi wa Udhibiti ambaye katika picha hii alikuwa na Bw. EKELEGE Japan na Beijing, waliporudi wakaandaa taarifa ya kupinga ile ya Kamati ya Zitto, je huyu mama atakuwa na dhamira ya kweli kuimarisha utendaji wa TBS?


    [​IMG]
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kumuondoa ekelege pekee hakutoshi, pesa zetu vipi?

    Na huyo mama ndo wale wale
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pesa zote za ukaguzi wa magari yaliyotumika toka nje ya nchi zilipokelewa na zipo salama kwenye account za shirika la TBS, taarifa kamili za ukaguzi toka katika kila nchi husika imekamilika tusubiri, labda itasomwa kwenye kikao cha badgeti.
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasubiri bunge halafu
    Mtaona makomborA yangu
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe ndio Ekelege nini!!! Kama pesa zote zilikuwepo mbona hamkuwaonyesha wabunge mpaka jamaa ameondolewa ndio mnasema zipo..
     
  6. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu hapo, bidha zisizo na ubora zitaendelea kuingia tu.
     
  7. w

    wade kibadu Senior Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHANZO CHA UOZO WOTE NI BABA MWENYE NYUMBA;
    Nimesema hivyo nikiwa na maada na huyo baba ake LESI ONE ambaye ndio chanzo cha uozo wa selikali ya Tanzania naumia sana na hilo.
    Ni lini atakua na uwezo wa kuchukua maamuz kwa madaraka aliyonayo.
    Kwa muda mrefu tunapata majina ya wezi wa mali ya umma ila anaacha anabaki kusema ni upepo wa kisiasa na ye ni baba wa selikali ni rahisi kuchukua hatua kwa madaraka aliyonayo,but yeye anatumia sana ya kuwachagua wakuu wa wilaya,mkoa na mabalozi kuwapa ulaji tu amna kingine naulaji wenyewe kwa kuiba mali za umma,baba one mwenyewe hafanyi kazi ya kuwapima na kuwaengua pumba mpaka wamuengulie na apate shinikizo kutoka upinzani utapewa shinikizo

    TUTAENDA HIVI MPAKA LINI?
    Ila ogopa historia unayoijenga kwa future generation na hao wanao ambao ni mabilionea nchi hii .ila mnakera??
     
Loading...