Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya bp kutangaza kutaka kujitoa;meli ya mafuta ya ndege yarudishwa bahrain

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Kweli mjini shule
    jamani wakati taarifa ya kutaka kujitoa kwenye soko
    la maafuta tanzania wengine tumeisikia leo hii
    Meli kubwa iitwayo MT PLADDER ikiwa na mafuta shede ya ndege
    imerudishwa kurudi bahrain baada ya kuleta mafuta ya ndege ambayo baaya ya kupimwa na TBS yamekutwa hayana kiwango kabisa...ndipo ilipoamuriwa kurejeshwa.....
    kazi kweli kweli
    tanzania dampo la waungwana
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    srce
    tbc-taarifa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Bora waonyeshe makucha yao nao du!! mara always sasa mafuta ..wanataka kutuua jamani
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwa mara ya kwanza. Huwa wanatudanganya kwa kuteketeza vitivii vwa china.
    Sasa hii ndo inafaa. Lakini kwa nn mpaka bp watishie kujitoa?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280

    na hao wamejiuaje jamaa waanajitoa walete tons mapema hivyo wakati hata jama awajajitoa..nchi noma
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hii ya BP kujitoa ni wake up call that TPDC should secure some market size of the petroleum products. Tutakuja kuleta balaa na haya makampuni yasioeleweka yanayoshamiri kwa kasi kila siku. They dont operate with standards. Wana uwezo kabisa wa kuagiza mafuta below requirements maana ni cheaper kwao.
     
Loading...