Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Binti wa kazi kuaga...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Oct 10, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu ananieleza haya:

    Anaishi nyumba ya kupanga, ana vyumba viwili na sebule. Mwanae wa kiume alikuwa akilala na mabinti (mmoja ni ndugu wa karibu) na binti wa kazi za ndani (house girl). Baada ya muda binti wa kazi akaamua kustaafu kwa hiyari (voluntary resignation). Mtoto wa kiume aliposikia "dada" kaondoka akaanza kulia:

    "Mama sasa mimi nitamnyonya nani?" (Haieleweki alikuwa akinyonya nini na kwa muda gani).

    Hizi ni sehemu ya changamoto namitihani tuliyonayo juu ya malezi ya watoto wetu ndani ya nyumba tunazoishi na watu wasio ndugu zetu wa damu!!.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ni matiti tu hapo....hizo hisia zako sio sahihi....
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    mnh...................hosegal nae
     
  4. T

    Terimu Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndo myaone hayo wazazi, hawa wasaidizi wa nyumbani huwa wanaharibu sana watoto wetu jamani.
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!kwa hiyo dogo kaamua ku complain syo?
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio mabinti wa kazi. Tatizo liko kwa wazazi wasiojitambua. wanazaa halafu wanawaachia wafanyakazi walee.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    aliyenyonywa ni bint au mvulana kama ni binti basi kanyonywa chuchu konzi na ndizo zinazomtoa machozi akizikumbuka au anakumbuka jinsi alivokua ananyonywa sigara..
     
  8. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mosie iwe kwei u ngoshwe
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Wamtafutie dogo mbadala fasta...
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hawa wasichana bwana, sijui wanapatwa na nini, ila wakati mwingine nawalaumu waajiri wao, msichana mtu mzima unakaa nae hata humpi off ingalau atembelee watu wake amalize hamu zake huko, kawe kuna mmoja alikuwa anajipa starehe na kamguu ka mtoto mchanga yaani kuna siku mpaka akakutwa na tajiri yake ni story ya kweli kabiiiisa.....tuwape off hawa wadada waende kuwatembelea watu wao la sivyo kama siyo kufanya hivo anatafuta yeyote humo ndani
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Dunia ishaisha hii....
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa umeniua na kicheko huku loh!
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila duh! mm ningemsaka then angeeleza kwann alikua anamyonyesha mwanangu ila na huyo maza kizibo utamlazaje house girl na mwanao wa kiume mdogo na mahousegirl wanavokua na maukame mungu ndio anajua tu mana mda wote wako ndani busy na kazi sa ngapi atatoa maukame yake ndio aman ucku anadili na faza house au watoto wa afaza house wakiume so alitakiwa ampe huyo housegirl wake mda wa kuzurura na kupunguza hizo hisia huko nje ............ona sasa alivomzoesha dogo tabia mbaya loh! ndio mana kwangu nimesema no housegirl kazi zangu zote nafanya alone nikitoka job jion ctaki presure ndani ya house mm ;loh!
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kazi kweli kweli.nani salama? hata akiwa nduguyo pia anaweza fanya hivo hivo
     
  15. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngono zembe tu hapo hamna lingine..
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    wazazi jitahidini watoto wa jinsia tofauti wasilale chumba kimoja
    pia kujenga bond na watoto ili wawe huru kukueleza lolote
    tatu, vijana wa kazi wawe off siku 1 kwenye wiki, msiwabanebane sana.
    Mlee watoto wenu wenyewe na c kuwaachia hse girls
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Duh! Kumbe hataiwe umumo
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...dah,dogo si dogo tena!!yawezekana huyo binti aliacha kazi baada ya boifrend mtoto kuwa hamtoshelezi!!
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe shindwa kabisa
    dunia hii sijui tunaenda wapi, hawa dada zetu wakazi sijui wana kuwa na mapepo au vp, yupo mwingine
    alikuwa anamrazimisha mtoto mdogo wa kiume amlalie sasa sijui ili iweje
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ooooh! Kazi kweli kweli.
     
Loading...