Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya bajeti ya nishati na madini kupita mgao wa umeme warudi kwa kasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rumishaeli, Aug 18, 2011.

  1. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuuh hali inatisha Wenje kasimama kuomba kujadili swala la umeme kwani mgao huko mwanza una siku nne. Jamani huu uchumi utakua kwa hali hii? Naona spika kampotezea kana kwamba si hoja muhimu.
     
Loading...