Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Ardhi kuuza viwanja gezaulole, wahuni wanageuza jangwa kwa kukata Miti kwa kasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Songambele, Aug 3, 2011.

  1. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,770
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Hivi punde baada ya serikali kutangaza viwanja gezaulole - kigamboni na kulipa fidia wenyeji na wamiliki wa mashamba, sasa wahuni wamevamia na kukata miti kwa kasi ya ajabu manake wenyeji walishahama na kubomoa nyumba zao. Minazi wanaondoka nayo na miti mingine wanachoma mkaa, mnazi mmoja wenye umri zaidi ya miaka mitano wanauza kwa Tshs. 5,000.

    Kama kuna waliopata fursa ya kuuziwa viwanja hivyo please nendeni makaone na kuokoa mandhari nzuri ya kigamboni, jamaa wanatumia chain saw yenye engine kudondosha miti fasta. Sijui wanapeleka wapi, barabarani wanaogopa lakini ukiingia ndani kidogo utaona kazi yao kama mafinga.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    wakate tu viwanja vyenyewe wamejigaia wenyewe
     
Loading...