Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Ajali.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 10, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwendesha pikipiki mmoja alimgonga mwenda kwa miguu mmoja aliyekuwa kabeba mfuko wa rambo.Baada ya kufunga breki,mwendesha pikipiki aliangalia nyuma akamwona yule aliyemgonga kalala chini halafu utumbo umetapakaa barabarani.Jamaa akajua ameua,akaondoka kwa spidi kali kwenda kujisalimisha kituo cha polisi kuepukana na raia wenye hasira kali.Wakati akiendelea kujieleza kwa polisi wa zamu,mara akaja yule jamaa aliyegongwa akiwa na makovu kibao akasema;"masuala ya ajali ni ya kawaida tu,mi naomba anilipe kilo zangu mbili za utumbo wa ng'ombe zilizomwagika barabarani!"
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Stupid......
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ime2lia mkuu,
     
  4. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    khaa hyo noma au ndo ugum wa maisha hapa bongo?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Dah, hiyo kali.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapa unapisha pikipiki ukidhani umeua..unakufa wewe!!!.
     
  7. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nzuri hiyooo!!! utumbo bila damu. mweeeeeeh
     
  8. a

    ammah JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh...hii kali
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    dah! nilijuwa ni baada ya ajali kule visiOne umekuja na kinachoendelea! Ok, napita.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lo huyo jamaa atakua ni mlafi wa nyama mbaya
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli...
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Makubwa!Lol
     
Loading...