Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baaada ya magari zooezi la mikanda lihamie kwe wanaume!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 28, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kama kweli hiili zoezi litakuwa endelevu serikali itakuw imefanya jambo la maana sana no matter nani amekula dili ya mikanda......hivyo basi tukiwa kama watanzania tunaopenda kuppendeza tunaomba zoezi hili lihamie kwa wanaume wanaochomolea mikanda...kuna watu unawakuta wamevaa ngu shati zinaninginia vipande mmoja nje mwingine umechomekewa tunaitaji kuwapa angalizo ili waweze kujua jinsi ya kutoka,,..tunawatakiwa jumapili njema wote
    alamsiki
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    pinda na suti hajafanikiwa hata yeye mwenyewe hawezi wewe ndo utaweza?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    umenena nyani topic closed
     
Loading...