Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BA-PSM ,MUCCOBs

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 6, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wana jf hii kozi ya procurement nimeichagua pale MUCCOBs na vip suala la ajira naweza pata ajira yenye mshahara mzuri!
     
  2. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kasome kwanza
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We kapge shule dogo.
     
  4. S

    Stany JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbuka muccobs hakuna kuuza sura shule kwenda mbele .soma ukimaliza ufanye mitihan ya bodi ndo uanze kuulizwa maswala ya mshahara
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We gangamara 2 faulu inalipa kiasi chake
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kaka stany mitihani ya bodi ndo ipi iyo plz
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mitiani ya bodi ya uhasibu / ugavi kama sikosei
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nbaa au? Nikishaifanya ndo napata kazi au?
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwani siwez kupata kazi bila kufanya iyo mitihani ya bodi?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Why dont you go for bcom pale udsm?
     
  11. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nbaa au? Nikishaifanya ndo napata kazi au?
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    kasome kwanza dogo
     
  13. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unapata cheti kutoka huko
     
  14. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usiwaze kupata ajira uwe na mtazamo wa kujiajiri.
     
  15. S

    Stany JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiongozi masomo mengi cku hizi ukimaliza Degree ya kwanza itakubidi ufanye mitihan ambayo hutolewa na bodi husika kwa mfano wahasibu hufanya mitiani ya kuwa certify kama Public accountants ie certified public accountant cpa na mithan hii inatolewa na bodi ya nbaa.kadhalika na maafisa ugav4 hufanya mitian inayokuwa administered bod ya pspt.hii ni ili kufanya wanafunzi kutoka vyuo vyote wawe na standard yakufanana.
     
  16. S

    Stany JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    soma upate knowledge mtzamo wako ukiwa na fikra za kujiajiri na/kuajiri ajira iwe secondary objective.
     
  17. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kwani kaka ajira za ba-psm ,ni ishu?
     
  18. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    VP KUHUSU KUBAKI HAPO MUCCOBs KAMA MWALIMU?
     
  19. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    IYO PSPBT ndo nini?
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Muccobs ni chuo cha serikali. Ajira zote za serikali zimehamishiwa na hufanywa na wizara ya ajira na utumishi.
    Kabla ya suala la ajira kuwa centralized. Muccobs wangekuajiri moja kwa moja.Sasa ivi ni tofauti.
     
Loading...