Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ba of sc in actuarial sciences

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SAMORE TOURE, Aug 19, 2012.

  1. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani huo mzigo kibongobongo umekaaje...unalipa?
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kabla hatujafika mbali....umechaguliwa au ndo unaulizia?? je uko njema maths??? jib tuendelee mkuu!!!!
     
  3. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    yeah mkubwa
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwanza hongera sana..afu kuhusu market ondoa shaka mana ni program mpya kwa hapa bongo na still watu wake wanahitajika saaaaana!! cha mwimu kapige book kwa juhud na kumwomba mungu maana kudisco na sap pia zipo!!!
    ALL THE BEST MKUU..........
     
  5. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja kaka ni kukomaa na kupray 2.............pamoja sana
     
  6. f

    feyshizzo Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2takuwa pamoja kaka cz na mie nmepata hyo hyo
     
  7. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    huo mzigo ndio wenyewe recently, bado haujachakachuliwa kabsa.. shaka ondoa
     
  8. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,935
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    uwetayari kwenda baharini kupiga mbizi mana ni moja ya somo huko..kunduchi beach
     
  9. l

    luofe JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inahusu nini hiyo wakubwa?
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 inahusu acturial science mkubwa au we unaonaje...
     
Loading...