Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BA-Law enforcements.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 29, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza,hivi hiyo bachelor inahusika na nini hasa?
     
  2. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembelea tovuti ya School of law udsm
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    usijaribu kusoma hiyo kitu nikwa ajili ya watu vyombo vya dola ,kama wewe ni raia wakawaida itakuptezea muda
     
Loading...