Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BA-Economics ina matatzo gani katika soko la ajira?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Oct 21, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wadau naomben kujuzwa hi BA-Economics ina matatizo gani katika ajira as kila mtu wangu wa karibu anae hitimu hi coz anaishia kuwa mwalimu wa uchumi?
     
  2. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hiyo koz ni nzuri may be unaweza kuchukua muda kupata kazi bt ni nzuri sana
     
  3. Janice

    Janice Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the course is nice but jobs in tz are very few esp in private sectors, even i av fnds who r still jobless in 2 years nw!!some people take masters in economics n finance,thy become marketable aftr that!!!so if u really love bein an economist,study masters in economics n finance whl u still lookin for a potential job,though ts kinda expensive at mzumbe (more than 7m).
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Miaka nenda rudi iko juu,ila ni soko la ajira tu TZ.
     
  5. F

    FELIPE Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    tatizo sio kozi tatizo nia jaira tanzania kadiri siku zinavyoenda kila kozi inakosa market mpaka pale tutakapo fanya kitu kuwaamsha viongozi wenu wafanye kitu.
     
  6. i

    ipod Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni course nzuri wengi wanaajiriwa halmashauri kama wachumi na maafisa ushirika
     
  7. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni ajira. Ni kwanini isiitwe Bsc Economics itakuwa ina sound better internationally.
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tz wanasiasa ndio wachumi, makandarasi..etc wewe na hiyo degree yako utatoa idea gani? au unataka ilani isitekelezwe wafuate unayoyataka wewe? mipango yote ya uchumi ipo kwenye ilani
     
  9. J

    John Kangethe Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ingeitwa BSc- Economics, maana mengi yanayofundishwa huwa yamekaa ki-mathematics
     
Loading...