Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

B of SC IN INSURENCE AND RISKMANAGEMENT YA IFM ,JAMANI MSAAADA KWA WENYE UELEWA!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 8, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    jamani wana jf iyo kozi nimeiomba hapo IFM vipi iyo kozi inalipa kwenye ajira? na ina salari ya ukweli? vp kujiajiri?
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je,ukimaliza hiyo kozi kuna mtu yeyote unayejuana nae anaweza kukupachika sehemu?Kama yupo,nenda kasome kwa moyo mmoja!Akili za kupewa...Quote by Baba Ridhi.
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yani wana jf mmenipotezea kabisaaa wakina vodka,stany vp mbn mpo kimya! Leten info za iyo kozi
     
  4. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    we dogo kama unataka kusoma kwanza chagua course inayoipenda,bsc irm ya pale ifm si mbaya sababu hutolewa pale kwa tanzania nzima ,ila mm binasfi sikushauri kusoma maana kazi zake ni zakujuana sana kama una channel takula kwako!
    kwa ifm accountacy is the best ,hizo zingine chai tu
     
  5. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maoni yangu ni coz nzuri na watu wanafikiri ukisoma hiyo lazima ufanye kwenye makampuni ya insurance siku hizi hata commercial bank wanavitengo vya risk and assessment na bado nafasi kwenye kuajiriwa kwnye makambuni mengine tofauti na hayo bado ipo chance so we soma tu dogo ukisikiliza ya watu utachemka kila kazi siku hizi ni kujuana hakuna kazi ambayo unamaliza tu kesho unapata kazi labda usome u doctor na hata udoctor unapata ila wanakupeleka pande za mbali ambako we mwenyewe hupendi mpka ujuane na watu tena ndio wakupe sehemu nzuri, kila sehemu ni kujuana
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kumpeleka ndugu yangu hapo..muulizie mwalimu Saqware atakusaidia infomation ni mwalimu wa insurance na social protection..anajua market ikoje..all the best.
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    HATA KWENYE MABENKI SI WANAAJIRI WATU BSC IRM ? BY mpigamsuli
     
  8. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    vp ifm selection inakuaje wakuu
     
  9. nover

    nover Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umenena kaka....
     
Loading...