Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[B]Hatimaye imekuwa...Wamefumaniana Loliondo[/B]

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mnyamahodzo, Apr 1, 2011.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkazi mmoja wa Arusha alimuaga mkewe anakwenda Dar kwa safari za kikazi. Kumbe safari ikawa ni kwenda Loliondo kwa babu.
    Mkewe naye, akaona huu ndiyo wakati haswa wa kwenda kwa babu. Akalianzisha.
    Huko Semunge, kila mmoja kwa wakati wake akiwa anasubiri kikombe cha babu njaa ilimuuma. Mzee kumbe alikwenda na "kipoozeo". Akiwa maeneo ya mabanda akamtaka kipozeo akanunue chakula ilihali yeye akipumzika chini ya mti. Kipoozeo akaenda.
    Hamadi, mkewe akamfuma hapo kwenye mti na kuanza kuzozana.
    Kipoozeo asijue kitu, akaja na chakula. Lol, kamkuta mzee anazozana na mkewe. Wamefumwa huko.

    Source: Radio WAPO,Kipindi cha YALIYOTOKEA,31/3/2011

    Nini kilitokea juu kipoozeo na mke, hawakueleza.

    My take: Ilichorwa na Masoud Kipanya, sasa imetokea kweli.
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hadithi hii inatufundisha tuache uongo kwa wake na waumme zetu.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hiii senema ya loliondo ishaanza kunichosha..........
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Hii kali!!
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi sitaki kuamini, kwani huko kwa babu ni kutalii? mbona babu alisema dhmbi mwiko, bila hivyo huponi. Na hao wana ndoa wanafichana magonjwa? mambo mengine bwana uwongo umezidi.
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii si hadith ni kisa. Si kitu cha kutunga ni habari halisi.
    Ila kuhusu fundisho, nakubali kuwa ni ya mafundisho tunayoweza pata.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie ndo hapo napochoka unaishije na mtu ndani halafu mnafichana mambo??? Wameumbuka sasa
     
  8. tbl

    tbl Senior Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi lakini wajifunze kuaminiana:smile-big:
     
Loading...