Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

B.co ib at udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIJAMBO, Sep 4, 2012.

  1. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani n new member pia first year at udom, but nahitaji kujua about my course ( commerce in international business)...........? Imeanza lini pia ipo wapi na wapi? Soko la ajira je?
     
  2. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana no one anayejua au?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umepotea!
     
  4. c

    chalema06 Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo tulia, hujapotea ni mashavu ya kutosha, u'r n right choie, hiyo coz ip dom tu, me naingia 2rd yr hapohapo, xo cool mwaka huu ndo product ya kwanza inaenda mtaani, dogo hiyo coz asije akakudanganya mtu iko vizuri mno
     
  5. srinavas

    srinavas JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 1,864
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Usiogope dogo ndotunaelekea kwenye soko la ajira la east africa, its my couse,ukija ulizia profesa second year,pamoja sana mkubwa
     
  6. srinavas

    srinavas JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 1,864
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    dogo tulia, hujapotea ni mashavu ya kutosha, u'r n right choie, hiyo coz ip dom tu, me naingia 2rd yr hapohapo, xo cool mwaka huu ndo product ya kwanza inaenda mtaani, dogo hiyo coz asije akakudanganya mtu iko vizuri mno,POST YOUR NAME MKUBWA BY PROFESA
     
  7. c

    chalema06 Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    raymond hapa
     
  8. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we umetokea wapi?
     
  9. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepata mkubwa, paul hapa..............
     
  10. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman me nataka anayejua, so kwa ww ucyejua na kulopoka poteza tuuu............
     
  11. c

    chalema06 Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia Ib ipo kampala Internationa university, ile ya gongolamboto ila ile co B.com ile ni bachelor degree in international business, xo cc tupo wide mno, masters yake inapatikana UDSM na IFM tu, ila ya IFM sio B.com ile ni MBA IN INTERNATIONAL BUSINESS yaani masters of Business Administration In Internaional Business, xo mpango mzima kwa wana wa Ib upo hivo, na kuhusu mashavu ya ajira ni yaku toushaaaaa, mnataka niweke baadhi ya caria au kazi zenu kama IB hapa kwenye thread?
     
Loading...