Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azimio la Arusha liko wapi jamani? walaaniwe walioliua!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Feb 2, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna kipindi kama hiki ktk historia ya Tanzania ambapo "AZIMIO LA ARUSHA" lilikuwa linahitajika sana!. Kwa sasa Azimio la Arusha lilikuwa linahitajika katika kutumika kama mwarobaini wa kudhibiti ufisadi uliotamalaki kila mahali [ rejea nyongeza ya posho za wabunge, mishahara na posho wanazolipana maofisa wa ngazi za juu BOT, TRA,NSSF na mashirika/taasisi zingine za umma]. Kushuka kwa uwajibikaji miongoni mwa viongozi na watumishi wa ngazi za juu, kupuuzwa kwa professions zingine kama madaktari,walimu,polisi,etc ni kielelezo kingine kinachoonyesha kuwa Azimio la Arusha lilkuwa bado relevant na linahitajika. Kila siku huwa najiuliza ni akina nani haswa walioliuwa hili Azimio? na kwanini hawakulifanyia marekebisho tu pale panapohitajika kufanya hivyo? . Mwisho kabisa walaaniwe wale wote ambao kwa namna moja au nyingine walishiriki kuliua hili Azimio.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huoni kama lile Azimio ndio lililopelekea watu wa nchi hii wakafikia hapa tulipo?
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hilo ndio lililoimaliza kabisa Tanganyika kiuchumi.
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Azimio hili lilkuwa limecontain rules mbalimbali ambazo zilikuwa ni mwiba kwa mafisadi na ufisadi. Kama lilikuwa na weakness zake kwa nini hawakulifanyia ammendments tu ili liendane na wakati na mazingira
    na badala yake wakaliua? Mbona hao ni mabingwa wa kuitia viraka katiba?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poor mind always focus on negativity only! Ina maana haukuona wala hauoni umuhimu wa hili azimio?
     
Loading...