Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azimio hili asingepona mtu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 16, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    AZIMIO LA ARUSHA


    Kwa hiyo basi, Halmashauri Kuu ya Taifa iliyokutana katika Community Centre ya Arusha kuanzia tarehe 26/1/67 mpaka
    29/1/67, inaazimia ifuatavyo:-

    A. VIONGOZI

    1. Kiongozi wa TANU au wa Serikali sharti awe mkulima au
    mfanyakazi na asishiriki katika jambo lo lote la kibepari au
    kikabaila.
    2. Asiwe na hisa katika makampuni yo yote.
    3. Asiwe mkurugenzi katika kampuni ya kikabaila au kibepari.
    4. Asiwe na mishahara miwili au zaidi
    5. Asiwe na nyumba ya kupangisha.
    6. Viongozi tunaofikiria hapa ni wajumbe wa Halmashauri Kuu
    ya Taifa, Mawaziri, Wabunge, Wakuu wa Vyama
    vilivyoshirikishwa na TANU, Wakuu wa Mashirika ya Kiserikali.



    wana JF hakuna mtu ambae angepona hapa,mwalimu na wenzake waliona mbari sana,cha kushangaza wanaopenda hayo wakaja na AZIMIO LA ZANZIBAR
     
  2. s

    sanjo JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kati ya vitu vya maana ambavyo watawala wetu wameamua kuvitupa ni Azimio la Arusha, Miiko ya uongozi na kufuta Jeshi la Kujenga Taifa kwa vijana wanaosubiri kwenda Vyuo vikuu.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wanatengeneza shimo ambalo watakuwa wa kwanza kutumbukia.
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mkuu waliona mbali sana,kila kitu siku hizi partial unaenda ofisi ya serikali unakuta mtu anaongea na simu zaidi ya nusu saa anaulizia miradi yake. Kwa azimio la Arusha mengi ya matatizo ya ki uongozi tusingekuwa nayo sasa.
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Ndio maana marehemu Nyerere alikuwa anasema kuwa kila akilisoma azimio la Arusha na kutafuta kosa la kufanya kutupwa halioni. Lakini huo ulikuwa ni kushindwa kwa viongozi wetu na tamaa ya utajiri sasa wanatafuta mpaka ambao sio halali .
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa walikuwa magenius yani walikutana kwa siku nne tu lakini walikuja na maamuvi ya maana sana. Hawa viongozi wetu wa leo ambao pamoja na kulipana posho kila wakikutana hakuna cha maana wanachofanya kumsaidia mwananchi.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kiukweli kama ulivyosema,uongozi wa Mwal na wenzake wa kipindi hicho ulikuwa na lengo la kuwakomboa wananchi na kama kweli tungelifuata AZIMIO LA ARUSHA maisha haya labda yangekuwa na utofauti kidogo
     
Loading...