Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azania college of management.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by uliposifiki 99, May 21, 2012.

  1. u

    uliposifiki 99 Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman kwa anayefahamu kilipo chuo hichi hapa DSM naomba anielekeze sababu nina shida ya kutaka kufka hapo nkachukue admission letter plz plz naombeni msaada kwa hlo...
     
  2. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ipo Upanga near richmond tower !!! Unaeza fika maeneo ya muhimbili ukaulizia mana si mbali na hapo!!
     
  3. n

    nderima Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nataka kujua wanatoa course ngapi chuo hich cha azania na ada yake mana mm nataka kujiunga na stashahada ya sheria
     
  4. n

    nderima Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hellow!!!!!
     
  5. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,490
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wanatoa certificate na diploma ya law,certificate na diploma ya usimamizi wa biashara na certificate na diploma ya uhasibu...pia kuna masomo ya jioni@nderima
     
  6. Gideon Anyona

    Gideon Anyona Verified User

    #6
    Sep 15, 2016
    Joined: Jun 28, 2014
    Messages: 104
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Naombeni link ya website yao kwa mwenye anaejua
     
  7. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2016
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 5,041
    Likes Received: 4,223
    Trophy Points: 280
  8. Gideon Anyona

    Gideon Anyona Verified User

    #8
    Sep 15, 2016
    Joined: Jun 28, 2014
    Messages: 104
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Thanks brother
     
Loading...