Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azan Zungu: Wanafunzi vyuo vikuu wanatafuta kujulikana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fikirini, Jun 15, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF, huyu mwakilishi wa wananchi anapoponda mgomo wa udom akidai wanachuo wanatafuta umaarufu, mara wametumwa na chadema,! kweli amefanya utafiti na kujua tatizo ni nini! haoni umuhimu wa field? yeye alisomaje? ni kweli wanachuo wote wale na upeo wao wametumwa? na je ili iweje? mimi nadhani asilaumu upande umoja, tatizo ni wao wenyewe ambao ni tabaka tawala wamekuwa na porojo badala ya utendaji, viongozi wenzake kama kawambwa na pinda wote walifika udom na kutoa ahadi hewa.

    Kwa dhati nimpongeze dada halima mdee kuwaambia hawa viongozi kuwa "hatuwezi kutumia siasa kutatua matatizo"
     
  2. H

    Haki JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyuo vikuu vinatakiwa viwe independent institutions. Kwa hiyo Udom, na vyuo vingine vinatakiwa vitatue matatizo yao wenyewe bila ya kuitegemea Serikali. Fikra za Kijamaa zinafanya mpaka maDean wasijue mikakati ya kuendeleza shule, na badala yake wanataka serikali iwasaidie wao na wanafunzi wao!! Huu ni ujinga mkubwa uliopo vyuo vikuu nchini. Wake up TZ
     
  3. M

    MAURIN Senior Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM ni mazuzu sana wanaleta siasa za kijinga mpaka kwenye maeneo muhimu kama elimu,sasa kwanini huyo waziri mkuu wao huwa wanatoa ahadi za kutoa pesa za field kwa wanafunzi? naichukia serikali ya CCM haina tofauti na shetan,utaifa waameweka nyuma wamekazania siasa za maji taka.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    azan zungu ameishia darasa la saba so sitashangaa akiongea utumbo kama huu.
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Poleni sana huyo hajasoma hivyo msameheni bure, hajui alitendalo
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    waarabu ndivo walivo,hawana adabu
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Ndo tatizo la wabunge wa ccm wanafikiria kama funza,wawezaje kupingana na waziri wako mkuu namna hii kwa sababu naamini Pinda anaelewa tatizo ni nini na do maana alihaidi kulishugulikia.. sasa huyu Zungu anataka kusema ingelikuwa ni CDM Pinda angaliweza kutumia mda wake kwenda kusikiliza ujinga?ama hajawasiliana hata na Pinda ili kueleweshwa tatizo lilikuwa nini,wabunge wa hivi ni mizigo kwa taifa...kaishia la ngapi huyu?
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jitu lenyewe laitwa Zungu, wot shud we expect frm his top hole?
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Unapoteza muda kumjadili huyu kilaza . Kila jambo gumu linalo washinda wao wanaisukumia Chadema . Kiwewe hiki posho zinakatwa .
     
  10. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    mkuu unamaanisha vyuo viwalipie field allowances wanafunzi wao? Serikali bdo serikali inawajibu kwa vyuo.
     
  11. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu zungu kaishia drs la ngapi mpa aongee upupu huu?
     
  12. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Anatapatapa huyo kujipendekeza kwa jk, achananeni naye kwani chizi akikuibia taulo wakati unaoga nawe ukaanza kumkimbiza nani kati yako na yeye atakayeonekana kuwa chizi? So huyo tatizo lake ana elimu ya madrasa tu hata sekondari sidhan kama alifika. Viva cdm coz ccm fears you much.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ana Phd.
     
  14. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anayeyusha tu huyo mbona biashara zake anazofanya sisi tumenyamaza kimya?
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    zungu la unga nini! mbona jk hakusema biashara ya unga inawavutia na wadharaulika wabunge wenye magamba, natania tu bandugu.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unajua CCm wakiona mtu ana kipara na ni mweupe basi wanajua ana akili ..sasa haya ndo matatizo yake.... Zungu anaongea as if ni muuza ugoro yaani brain haifanyi kazi kabisa ...mweee
     
Loading...