Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

azam yazidi kuweweseka na kipigo cha yanga,wamtimua moses othiambo (blakbery)

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Aug 28, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kufuatia kipigo cha finalii ya kagame kutoka kwa yanga,azam bado inaendelea na migogoro yao na wachezaji wao safari hii wamemvunjia mkataba moses othiambo.Inashangaza cozwalitangaza kumaliza uasjili zamani sana lakini kummbe ni siasa 2:rant:
     
  2. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio Moses Odhiambo ni George Odhiambo.
    Azam wanakurupuka hawana viongozi wanaojua vizuri soka, wengi wao wapo pale kwa ajili ya matumbo yao.
    mwaka huu wameshavunja mikataba na wachezaji wa tatu (3)
    Wagana wawili (2) yalikua magarasa muda wote walioishi tanzania hawakuweza kuonyesha chochote zaidi ya kula mshahara wa miezi sita(6) bure, wakilipiwa malazi, chakula na vibali vya kuishi na kufanya kazi.

    Wakaja tena na mbwembwe nyingi kuhusu Odhiambo 'Blackberry' ooh katoka Denmark, mchezaji mzuri Azam tumekamilika
    na kaka yao Shaffih akawasaidia kumfanyia matangazo na kumnadi kila siku, matokeo yake wamemuacha pasipo kucheza hata mechi moja ya ligi duu, halafu ndio wanasema timu iliyopo kisasa Tanzania ni Azam?

    Blackberry walimsajili kwa bei gani? wamevunja mkataba wamemlipa bei gani?

    Azam Fc ni shamba la bibi kwa wageni kwenda kuchukua pesa za Bakhresa na kuondoka
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Umemsahau na yule aliyefia gesti
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    alifia gest? Nani huyo,.?
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeamini ndugu lazima wafanane kama siyo ki'mwonekano(sura) basi hata kitabia, Azam hawa ndugu zao Simba wapo kama Kaka zao,ona Simba walivyoingia hasara:-
    Mbiyavanga,Lino Mosombo,Mussa Mude etc wote walivunjiwa mikataba huko walipokuwa wakapewa mafungu yao ya usajili wakalipiwa ticket za ndege na kulipiwa Ma'hotel walipokuwa hapa Bongo,wamecheza Kagame tu wakawatimua,kwa vyovyote vile watakuwa wamewapa na pesa za kuwafunga mdomo mana'ke washikaji kimyaa....sasa ni mamillion mangapi hapo yamepotea,hapo sijamjumuisha Danny Mrwanda ambaye na yeye alishakula fungu lake, hiyo ndo Simba bwana kama Azam kwa Blackberry sijui Mchina
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Ndio maana soka letu haliendelei kwa mtindo huu.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dahhhhhh!kweli bana,kuna mchezaji mmoja wa Azam alifiaga guest maeneo ya sinza.......ilikua mwezi4 hivi kama sikosei.
    Jamaa wakaizima skendo chini chini!
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Vp kuhusu sijui Mussa Mude?
    Nasikia eti nae katimuliwa?
    Mbuyu Twite aliyaona hayo akabadili upepo fasta.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    tatizo jamaa ni mlevi sanaaa
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kazi wanayo.............
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mhh! Da unaniogopesha.. Kama ni kweli
     
Loading...