Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam yaua na kukwea kileleni

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Sep 28, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Magoli ya John Boko "Adebayor" na ndugu wawili Kipre Herman Tchetche na Kipre Michael Bolou yameipa Azam ushindi wa 3-0 dhidi ya team ya JKT Ruvu na kushikilia usukani wa ligi kuu ya Tanzania Bara katika mechi iliyopigwa leo uwanja wa Taifa kuanzia saa 1 jioni.
    Hongereni wana rambaramba.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio rambaramba ni lambalamba Asante sana yanga asili pamoja sana..
     
Loading...