Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam yatimua kocha wamludisha stewart

Discussion in 'Sports' started by ndomyana, Oct 29, 2012.

  1. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kizungumkuti cha azam kwenye soka la tanzania bado kinaitesa azam. Bada ya kumfukuza kocha wake wa sasa na kuludia matapishi na kumleta tena stewart.
    Source michezo radio1
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    kwa mtindo huu mpira kuendelea tanzania ni hadithi!!Arsenal kila siku wanaambulia kichapo ktk mechi muhimu lakini hawajumtumia kocha mpaka leo
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Huyo Stewart akikubali kurudi nitamshangaa sana!!amefukuzwa kama day worker vile asiye na mkataba
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na jumamosi azam ajue kichapo cha yanga kiko palepale, watamtimua tena stewart?
    Azam wabadilike waache kua vibaraka wa simba wataendelea la sivo tutawasahau kama tulivowasahau kajumulo, moro untd, na wengineo
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    azam walipotea njia walipo mtimua stewart!aliifanya azam icheze mpira mzuri na kuipatia mafanikio makubwa ikiwa ni pamoja na kucheza fainali ya kagame!!wasiojua mpira wakamtimua eti kwa kupoteza mechi ya yanga!!!!
     
  6. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,707
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unazi na simba ndo umewaponza,wamepanua kirahisi kama maharage ya mbeya,pumbavu eti wanajigamba jumamosi ni bora kubakwa na yanga kuliko kupanua goli kirahisi kama kwa simba,mm nashangaa mijitu mingine hata isiyo na aibu kuisifia azam kuwa timu nzuri,subiri juma5 mtajua kuwa polisi moro ni wazuri sio kama ngende azam.mia
     
  7. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkuu, usije ukashanga. Utakumbuka Mserbia Papic wa Yanga alifukuzwa alipoitwa akaja akafukuzwa tena. Hawa makocha nawafananisha na mbwa ambaye anaweza kupewa kichapo cha nguvu, bosi wake akimuita hurejea kwa nidhamu kali huku akichezesha mkia wake.

    Hawa makocha hawana dili kwingine isipokuwa hapa TZ, hakuna shaka jamaa atarudi tu kuganga njaa.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ya kweli unayoyasema?
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kazi ipo aisee.
     
  10. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wewe uko ulaya fukuza fukuza uzione angalia CHELSEA,MAN CITY na MADRID ni sample space nzuri Hao ARSENAL ata wazungu wenzao wanashangaa kwanini hawatimui huyo BABU usikurupuke kutoa mifano ya ulaya bila kuwa na data za kutosha.
     
  11. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WEWE kwakweli hujielewi, huoni madrid na chelsea wanachofanya? azam ndo timu hakuna ujinga wa simba na yanga
     
  12. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hadi jana mchana nilikuwa nashangaa kwanini walikuwa hawajamtimua tu yule M'serbia,yule alikuwa anawazika mazima hlf sijui alipewa fungu na yule "Mhaini" mana'ke hawa Wazungu wengine ni njaa tupu!
     
Loading...