Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam yajitoa udhamini wa pombe!!?

Discussion in 'Sports' started by BONGOLALA, Nov 13, 2009.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Napenda kumpongeza mmiliki wa timu ya AZAM kwa kukataa kushiriki katika mashindano yanayodhaminiwa na TUSKER-2009.Umeonyesha imani thabiti katika dini yako si kuwa mnafiki kama MATAJIRI AU WANASIASA WENGINE.Pia BAKWATA wametangaza au kupiga marufuku kwa binti wa kiislamu kushiriki mashindano ya u miss tanzania.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Watajua wenyewe na sheria zao bana hakuna kinachopungua hapo! Lete serengeti baridi moja hapa sbl!
     
Loading...