Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam Orange Juice

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAMA POROJO, Jan 31, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimenunua juice ya machungwa ya Azam leo jioni maeneo ya Tegeta, nimefika nyumbani ilipofunguliwa ndani nimekuta juice ya ajabu. Inaelekea huyu jamaa wa Tegeta anakusanya maboxi yaliyotumika ya azam na kukamua machungwa na kufunga, juu ya boxi inaonyesha tarehe ya kufunga ilikuwa ni 10/12/2011 na tarehe ya mwisho kutumika ni tarehe 10/12/2012.

    Nimejifunza uangalifu wa hali ya juu unahitajika ninaponunua vyakula, juice na maji.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu ungeipeleka kwenye ofisi zao ili wakupe maelezo mazuri kwanini haieleweki juisi yao..
     
  3. Kelema

    Kelema Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa yaliyokupata. Siku hizi, kadri hali za maisha zinavyokuwa ngumu, ndivyo watu wasio waaminifu wanavyozidi kugundua mbinu za utapeli. Hata maji ya kunywa yanachakachuliwa. Inabidi kuomba Mungu sana, pia tuwe makini tunaponunua bidhaa za chakula. Halafu bora ukawapelekea watu wa kiwanda cha Azam, wakajionea. Shukuru Mungu kama haikukuathiri. Huenda juice ni safi kabisa, tatizo ni jina. Ameona atumie mabox ya Azam ili viuzike.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    One thing, sinunui wala sili anything outside my house, simple. Hata maji natembea nayo
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Maji ya mabobo ndio yanachakachuliwa kupita maelezo
     
  6. Kelema

    Kelema Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka, tunaishi katika siku za mwisho mwisho wa mfumo wa maisha tulionao 2Timotheo3:1-5. Ukiweza kuzitambua nyakati hizi, utakuwa na amani. Hutajiuliza sana maswali mengi, kwa kuwa utakuwa unaelewa nini kinachoendelea.

    Ishara nyingi ambazo Yesu kristo alizitabiri kuwa zitatokea katika siku za mwisho, tumezishuhudia. Kibaya ni kuwa, wengi wetu tumezaliwa NDANI ya hizi siku za mwisho, ambazo kulingana na unabii wa Biblia, zilianza rasmi mwaka 1914.

    Hivyo, kwa wengi inakuwa vigumu kuzitofautisha siku. Wanaona ni kawaida tu. Lakini kwa anayependa kuchunguza unabii, nyakati hizi ni tofauti saaanaaaaaa na nyakati za kabla ya 1914. Zinatimiza unabii kweli kweli.

    Pia, unaweza kuona kuwa ni muda mrefu sana umesikia juu ya siku za mwisho. Kwa sbb, kwa ukuu wa Mungu, miaka 1,000 ni sawa na siku moja tu kwake. Jipime, katika miaka 1,ooo umeishi masaa mangapi kwa maoni ya Mungu??? Hata siku moja hujamaliza, wala mimi sijaimaliza.
    Tafakari.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Siyo rahisi namna hiyo!
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wasabato watia timu JF. karibu William Miller
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hadithi zako zinahusiana vipi na topic ya mdau hapo juu?
     
  10. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You need to be very carefully especially kwenye vitu vya kula/kunywa. Ni vizuri ununue kwenye maduka yanayoeleweka na sio kwa wapita njia ambao hawana anwani na wanaweza kukuuzi uchafu wowote kwani kwao wanachotaka ni pesa tu. ushauri wa bure tuache kununua vitu vinavyotembezwa na wamachinga
     
Loading...