Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AZAM - Naomba Msaada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkulima, Dec 9, 2009.

  1. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Kuna biashara nilifanya na AZAM lakini naona wameshindwa kutoa huduma niliyonunua na badala yake nazungushwa tu.

    Nataka kuongea na Bakhresa mwenyewe au mtu mwingine mwenye mamlaka na hiyo kampuni.

    Kama una namba ya wahusika tafadhali nitumie kwenye PM yangu.

    Sipo nyumbani kwasasa kwahiyo siwezi kwenda kupanga foleni ofisini kwao. Nimejaribu kuwatumia watu wengine na imeshindikana.

    Kama una nanba za wahusika tafadhali saidia. nataka niongee nao mwenyewe na kujua kulikoni kabla ya kuchukua uamuzi mwingine.
     
  2. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkulima,
    Je uliingia mkataba wowote na Azam?
     
  3. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo imekula kwako mkulima,kwani biashara siku hizi ni ujanjanjaunja tu.
     
  4. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kuna mkataba tuliandikiana lakini pamoja na sisi kutimiza wajibu wetu kwenye huo mkataba wao wameshindwa na imebaki kuwa njoo kesho kuanzia March mpaka sasa.

    Inashangaza wanashindwa kujali kabisa wateja wao.
     
  5. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mayolela,

    Unaweza kuwa sahii maana Tanzania wenye nacho wanakula kwa maskini. Inasikitisha sana!
     
  6. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkataba wenu unasemaje pale upande mmoja ukishindwa kutekeleza makubaliano yenu?
     
Loading...