Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam Marine, Ticket Namba Zinafanana, Imekaaje hii!?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Shark, Feb 18, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Niko kwenye ofisi za Azam hapa nimekata Ticket ya kwenda Zanzibar asubuhi hii kutembea na Mtoto wangu.
    Cha ajabu wote wawili tumepewa Ticket zenye kufanana Namba jambo ambalo sidhani kama ni sahihi.
    Katika kufuatilia kwa abiria wenzangu nikagundua wapo wengine waliopewa nao tickets zenye kufanana namba.
    Wasiwasi wangu ni kua labda wakatisha tiket wanamuibia Bakhressa,
    Au Bakhressa anashirikiana nao kuiibia Serikali kwa ku-lower idadi ya abiria.
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Bon voyage kaka,tusalimie zenj.

    Possibilities:

    1. Tax evation /crime /possible

    2. Tax avoidance /not a crime/ unlikely

    3:Honest mistake possible but unlikely.

    4. Some thieving goons wanamwibia tajiri ,insider job/ possible.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    printing error
     
  4. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waulize
     
Loading...