Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam Lager

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mkonowapaka, Dec 6, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jana nimeonja kwa mara ya kwanza Azam-Malt

    huyu mzee ni kiboko jamani!! ana vijana wanafikiria kama nn

    maana kila mtu unamkuta njiani na mchupa wake wa malt aah anapata vitamin....

    nafaham products zake zoote tunazifahamu hasa watu wa darisalama

    mi nna wazo;kwa nn huyu mzee asitutengenezee na Lager rmx kabisaa?...kitu cha Azam-Ndovu,Azam-serengeti.Azam-Kili

    kitu cha Azam-Redds ni mwendo wa mobile biere..tutakomaje?

    imagine konda anauza Azam-Ndovu kkoo jua kaliii la sa 8...afu baridiii!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Don't drink and......:A S 465:
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mzee namkubali pia, he has a midas touch,everything he touches turns into gold!
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mzee kashika dini sama nadhani hawezi kuweka bidhaa za kilevi au zipo?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    don't ......jasti in kesi......

     
  6. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee ni noma, anajua nini watu wanamisi, asilimia ya vyakula vingi navyokula saiz havikosi mkono wake
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Lol, hizo jasti in kesi zako hizo......

     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Mzee swala 5 hawezi kubali kutengeneza maji ya mende
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Azam wapo juu sana...japo nina hakika yule mzee hawezi tengeneza bia
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hivi vitu vingine tunatumia basi tuu, jiulize hiyo malt yote inayotengeneza hivyo vinywaji ghafla inalimwa wapi, simple it is all about artificial flavouring, synthetization and the like
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Wabongo haturidhiki mkuu,
    Akiwatolea Azam-Ndovu mtaanza kudai pia na Azam-Konyagi, Azam-John Walker, Azam-Jack Daniel n.k.,
    Wacha tu aishie hapohapo alipofikia!!
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Kaka mi tatizo langu kwenye ubora hizo bidhaa,sidhani kama kweli hizo anazoita Juice ni 100% juice na hata hizo malta sidhani kama kweli ni malta,pia hawezi kutengeneza ze laga kaka maadili yake ya dini hayamruhusu ingawa nahisi roho inamuuma kwani kwa alivyo na 'Nyota' ya kuuza bidhaa zake nina hakika hizo laga zake angeuza kama pipi ,lakini pia imekuwa bahati kwa kutotengeneza hizo laga (zingekuwa kwenye chupa za plastic )sasa wapiga debe ,makonda na maereva wao wangekuwa wanajinywea bila taabu ya kwenda kwenye bar kwani zingekuwa zinauzwa njiani kwenye vile vibaiskeli vya lambamba kwa bei ya sh 800,tungekuwa taifa la walevi wa Azam lager
     
  13. l

    laun Senior Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliinywa mwanzo kabisa, nikaacha,nilpohisi ni nyepesi nikasoma ingridients nikakuta kila kitu ni chemical hakuna cha malt wala nini ni flavour tu ya malt. Sikuzuii kunywa kama iko poa kwako.
     
  14. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    bora bidhaa za azam zinakubalika hata across the boarders lakini zile takataka za Mohamed enterprises don't dare.
     
  15. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawezi kulikubali ombi lako!!!
     
  16. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    MMMmmmh...hapo kwenye quality ndo khaswaa pa kuanzia kabla hata hilo la kuongeza bidhaa sokoni halijafikiriwa.......hivi na yale maji ya kampuni hiyo ni treated, condensed au....
     
  17. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesikia anampango wa kuanzisha azam redbull
     
  18. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Leo nimepokea sms ikinitahadharisha kunywa MALTA ya Bakhresa.Ujumbe unasema angalia harufu yake,bei yake,ladha yake na povu lake.Vyote hivyo ni kama bia.
    Mwenyewe sijawahi kuinywa kwani niliiogopa zamani.Hebu mliowahi kuonja ambao tangu hapo ni walevi tujuvyeni.
    Lakini kama ni kweli najiuliza huyu babu ana uchu kiasi gani wa pesa mpaka atengeneze bia.Mikate,icecream na meli havimtoshi?.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Akitengeneza byerrrri da alafu akauza 900-1000/- mbona wateja wakumwaga??
     
  20. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni fitina tu za kibiashara, Malta za Azam hazina kilevi, mi nimekunywa aina zote na situmii pombe so kama ingekuwa na kilevi ingenilewesha faster.
     
Loading...