Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam FC Washusha Basi Jipya-Kiu- laya Ulaya

Discussion in 'Sports' started by Amavubi, Dec 30, 2013.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    Home » Unlabelled » BASI JIPYA LA AZAM LAWASILI...KAMA LA KLABU KUBWA ZA ULAYA
    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: left"]Hakuna Afrika nzima; Basi jipya la wachezaji wa klabu ya Azam FC ya Dar es Salaam, lililowasili nchini juzi likiwa tayari kusafirishwa visiwani Zanzibar ambako timu hiyo imekwenda kushiriki Kombe la Mapinduzi. Hili ni aina ya mabasi ambayo yanatumiwa na klabu za Ulaya kama Manchester United, Bayen Munich na Barcelona ambalo kwa Afrika Azam inaweza kuwa klabu ya kwanza kulimiliki[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kitu cha maana
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kila siti ina TV
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kuna friji
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2013
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Limekaa kitanzania zaidi, angalia madirisha yake..
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kuna choo
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    unamaanisha kukwepa vibaka?
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    aliyetumnia wa mwisho nahisi hakuona pa kubofya ili kuflash uchafu wake
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,825
    Likes Received: 2,944
    Trophy Points: 280
    Unaingiaje chooni??
    [​IMG]
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,837
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu, basi kama hilo ni full kipupwe hivyo hayo madilisha ni kama kuonea tu nje.
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    tafuta kopo lako na maji uje nikuelekeze Bujibuji
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,266
    Likes Received: 2,736
    Trophy Points: 280
    you said it Likwanda wa Likwanda
     
  13. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,262
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Lina 'stone proof'? Kuna wahuni wa MCC FC na Coastal Union, wakiliona salamu ya kwanza ni kulitwanga mawe bila huruma! Salamu ya pili ni waliomo kila mmoja kupigwa jiwe lake.
     
  14. k

    kavale JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 1, 2013
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maendeleo
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2013
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Washachafua choo.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,801
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Big up sana azam fc
     
  17. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,180
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Litaweza kweli kuhimili mikimiki ya barabara zetu za Tz??
     
  18. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,262
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Aah, kopo tena? Majanga!
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du sawa bana
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,879
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Monday, December 30, 2013

    HILI BASI JIPYA LA AZAM NI KIBOKO...KILA KITI KINA TV, CHOO NDANI, FRIJI.





    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Hakuna Afrika nzima; Basi jipya la wachezaji wa klabu ya Azam FC ya Dar es Salaam, lililowasili nchini juzi likiwa tayari kusafirishwa visiwani Zanzibar ambako timu hiyo imekwenda kushiriki Kombe la Mapinduzi. Hili ni aina ya mabasi ambayo yanatumiwa na klabu za Ulaya kama Manchester United, Bayen Munich na Barcelona ambalo kwa Afrika Azam inaweza kuwa klabu ya kwanza kulimiliki.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Kitu cha maana[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Kila siti ina TV[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Kuna friji[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]









    [​IMG]

    Posted by aman ngoma at 10:58 AM










     
Loading...