Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AZAM FC TV - Yaonyesha Njia Kujiendesha Kibiashara

Discussion in 'Sports' started by bagamoyo, Oct 3, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,097
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Timu ya soka ya AZAM FC inaonyesha njia za kisasa kuendesha timu za soka Tanzania pia Afrika Mashariki na kuzipiku timu kongwe kama Young Africans (YANGA) au SIMBA au GOR MAHIA.

    - Vision and Mission kunyakua makombe maarufu ya soka Afrika
    - Uwanja wa klabu Chamazi Dar-es-Salaam
    - Hostel, gym, canteen
    - Under 20 team
    - TV/website

    - n.k tizama clip


    video kwa hisani ya khaleed mohd
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Una hakika innajiendesha kibiashara? Kwamba timu inajiendesha kibiashara?
    sio hisani ya bakhresa tu?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    "Kibiashara" my foot!

    Afu we hulalagi? Haya jiandae twenzetu tukavae kandambili Taifa pale. Leo sijui tuongeze dozi au?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo demo ambayo wanataka ushauri nini kiongezeke na nini kifanyike ili unapoanzisha kitu watazamaji wakielewe..
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Well.....umesomeka.....
    Kandambili muhimu sana....hasa bafuni kuoga...

    kanda2.jpg

     
Loading...