Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam fc tv hewani ndani ya channel ten!!!

Discussion in 'Sports' started by chamakh, Oct 16, 2012.

  1. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Wadau,
    Naona Azam FC wamefanya mapinduzi ya kweli ya kimaendeleo kwa soka ya Tanzania, kwani wao tayari wameweza kurusha hewani kipindi chao cha habari zao kinachoitwa Azam FC TV, Katibu MKuu wa Azam yupo studio Channel Ten kwa sasa akielezea mipango yao na anaonyesha baadhi ya facilities zilizopo kwenye uwanja wao wa Chamazi, kwa kweli ni za viwango vya juu sana kwa mpira wa kiafrica na anasema malengo yao wao ni kuwa miongoni mwa klabu bora barani Africa

    Kiukweli nimewakubali Azam kwa mipango yenu na endeleeni hivyo hivyo labda sisi wengine tutaamka. Kuzinduliwa kwa kipindi hiki naona ni aibu kubwa kwa uongozi wa klabu yetu ya Simba ambao ulikuwa wa kwanza kuzindua SIMBA TV lakini twashangaa ni karibu miezi sita sasa kipindi hakijaenda hewani wakati kumetokea matukio mengi sana ya kuweza kujaza vipindi hata kumi, kuanzia mwisho wa ligi ya msimu uliopita, mechi za kombe la shirikisho, kombe la kagame, usajili, pre-season preparations, mashindano ya BancABC, uzinduzi wa msimu kila tarehe 8 Agosti (Simba Day) , Simba Ladies, ligi mpaka sasa, mechi ya watani na matukio kadha wa kadha ambayo yangeweza kurekodiwa. Sielewi nini kilichangia, wadhamini sidhani kwani mpaka sasa tunao Kilimanjaro na Vodacom kwa kuanzia na hawa siamini wangeshindwa kudhamini kipindi bado hujazungumzia MeTL, Bin SLUM, CXC, Aurora na wadau wengi walio mashabiki wa Simba

    narudia tena hongereni sana Azam FC kwa kutufungulia njia
     
  2. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    mkuu Ndetichia nilikutarajia uwe studio leo, nashangaa upo Mbeya au kwa kuwa kipindi sio Live?
     
  3. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 80
    Azam nawakubali sana. FORZA AZAM.
     
  4. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kuna timu moja yenyewe ikiambiwa ionyeshe kiwanja sijui itaonyesha nini. Timu ya zamani sana. Yenyewe inawekeza kwa marefa.
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha!!itataja sehemu kilipo...bunju!!
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Fofader una akili sana,hili ulilolisema hapa ni la msingi sana basi tu..wadau wanajifanya hawajaliona
     
  7. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Hiyo itakuwa Yanga.
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wataonyesha pori la BUNJU!
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Mbona Simba Wanayo Pia .. SIMBA TV
     
Loading...