Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam fc nyumba yenye wajenzi lukuki lakini imeanza kuvuja

Discussion in 'Sports' started by kichenchele, Sep 18, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau hii timu ya Azam inatatizogani? ni mgomo baridi wa wachezaji, kocha ni wa kuungaunga au vipi? maana ni moja ya timu zilizosheheni wachezaji wazuri.
     
  2. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    wananikumbusha Man City!
    wanavyofanana??
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Sure ni kama man city! ... Ilikuwa na wachezaji lukkuki wazuri
     
  4. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    maana usajili wao ulikuwa ni mkubwa na wa gharama kubwa,
     
  5. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wamepigwa na watoto wa The Rock City, TRC,
     
Loading...