Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azaliwa na Sura Mbili

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 8, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Madaktari wa Hospitali ya Holy Family (HFH) mjini hapa wanapigania maisha ya mtoto aliyezaliwa Septemba 25, mwaka huu akiwa na sura mbili na uzito wa kilo 3.2.
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Duh, inasikitisha sana.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mjini hapa??wapi??acha kucopy na kupaste mkuu!!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    oohhh poor kid...
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ila nina mashaka..hii imetokea hapa bongo? Mbona mtoto yupo kama mchina? Usikute umekopi na kupesti kupata attention yetu.
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kama siyo duka picha hakika nimesikitika. Mungu anajua.
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wachina noma, wameanza kuzaa binadamu feki, hawa sasa wamezidi!
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo teknohama
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    He!???
     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mke wako mjamzito ukimpeleka kwenda kujifungulia hospitali ya wachina angalia sana anaweza akapewa mtoto feki. Kuna watu yamewakuta pale Sinza.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii ni kule China!
     
  12. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hata hiyo picha na mashaka nayo kama ni mchina maana hawa jamaa ni noma
     
  13. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tukubuli tu kuwa mungu ni mkubwa na anaweza fanya atakalo.
    mungu atamsaidia. amiin
     
Loading...