Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AYUMI (Mbwa) Amepotea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mungi, Sep 13, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    View attachment 64816

    Kwa yeyote atakayefanikiwa kumwona awasiliane kwa namba zifuatazo:

    +255 784 215 559
    +255 767 215 559
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni yupi aliye potea kati yao?
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nimemuona mitaa ya victoria mateja wanamuuza kwa buku 15000/=
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    wachina weshampiga kitoweo huyo

    RIP ayumi
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Duh, huu ni mtihani kweli. Yaani unatafuta mbwa aliyepotea hapa Bongo na wachina wote hawa waliojazana mpaka uswahilini utampata kweli? Sikukatishi tamaa lakini hii ni sawa na kutafuta dhahabu jangwani, maana siku hizi hata wabongo wanachuna mbwa na kuuza mishikaki usiku bar na sehemu zingine za biashara. Poleni kwa kufiwa.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pole, ungesema dau lako vijana wangechangamkia
    peleka na tangazo radio za vijana utampata ukishaweka dau
     
Loading...