Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ayaaah! Keshapakuliwa huyu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Escobar, May 19, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kijana wa kiume miaka kama 19 hivi karudi nyumbani akiwa kachoka na macho ni mekundu. Ile anaingia tu sebuleni kamkuta baba yake anawatch TV na baba yake akamuuliza na mazungumzo yakawa hivi;

    BABA: Mbona unaonekena umechoka sana mwanangu?

    KIJANA: Wala hakuna tatizo niko kawaida tu baba.

    BABA: Na hayo macho mbona kama ulikuwa unalia?

    KIJANA: Ni vumbi tu wala hayana tatizo.

    Dakika chache baadae kijana akarudi kwa baba yake huku akitabasamu kwa mbali kisha akasema

    KIJANA: Baba leo ndio nimefanya mapenzi kwa mara ya kwanza.

    BABA: Safi sana mwanangu, wewe ndio kidume changu. Vipi umejisikiaje?

    KIJANA: Vizuri tu ila inaumiza kiasi flani

    BABA: Aah wala isikupe shida ni kawaida ukiwa unaanza hadi mpini uote sugu

    KIJANA: Aah sawa

    KIJANA: Baba nina swali nataka kukuuliza

    BABA Uliza tu kidume changu

    KIJANA: Eti unapofanya mapenzi kwamara ya kwanza huwa inachukua muda gani m.k.u.n..d.. kupona?

    BABA puh! AKAZIMIA!
     
  2. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani toto sĀ¤nge hlo..
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimecheka sana khaaaaaaaaa
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kha..! Watu washaharibu!
     
  5. Aikasa

    Aikasa Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Daah, mwisho wake tu mi mbavu sina!
     
Loading...