Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ayaaaaaahhhhhhhhhhh!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, May 6, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    580664_372803969428082_365145350193944_1019192_171955396_n.jpg
    ni kama ameambiwa tulia hapa nifanye mambo yangu.......................................
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huu ni unyama wa aina yake. Sitaki hata kuangalia mara mbili.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    na usikute ndio amefikahapo majaliwa yake kwa ustawi wa jamii....miminaishi uswahilini naona jinsi watoto wadogo wanavyotelekeza watoto wenzao
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    kuna yeyote anayemfahamu mzazi wa mtoto huyu?? (nataka nipitishe petition ya kutokuwa na imani naye)
     
  5. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anaandaliwa kuwa mkwea minazi (mkwezi)
     
Loading...