Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AY na RIHANNA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Sep 3, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa Ambwene Yessaya ana wimbo wake mpya unaoitwa 'Speak with your body'. Huo wimbo una vionjo vya wimbo wa 'Teamo' wa mwanadafada Rihanna. Tetesi ni kwamba mwanadafada amepata nyuzz za wimbo wake kufanyiwa ufisadi na nasikia amemaindi kinomanoma. Habari chini ya kapeti zinanyuti kuwa wanasheri wa Rihanna wanapanga kumfungulia kesi Ambwene kwa kuiba vipande hivyo vya wimbo. Sasa najiuliza huyu dogo atatoka kweli hapa?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Akimbilie kujificha kijijini kwao ili ajinusuru na RUNGU la RIHANNA
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli vionjo vinafanana ... na nikweli AY ... hakuvikrieti mweneywe!!?

    Kwa hihi nani anapanda chati na nani anajishusha!!?
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kama nyumba yake ina mahandaki kama ya kwa Gadaf nae ajifiche!
     
  5. m

    mbweta JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Arudi rungwe
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wasitake kumchanganya dogo.. Rihana angeiba wimbo wa dogo ingekuwaje?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu ni miongoni mwa wasanii wanao kipigia chapuo chama cha Magamba unafikiri ataacha uchakachuaji? Si anafuata nyayo za baba zake wanao zeekea huku kwenye chama cha magamba
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Prof jay aliimba "piga makofi" yearz after ikatoka "make it clap" ya buster nae angeshtaki? Kwanza kama ni kweli then Rihanna atampa AY umaarufu mkubwa sana while yeye atakuwa amejishusha...so it aint bad at all!!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ameimba kiswahili au kidhungu? Isije kuwa kama movie za kibongo title ya wageni huku lugha ndani kiswahili
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli basi hii itasaidia kupunguza wizi na kusingizia uvumbuzi!
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kwerkwer!!!
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ameimba kiswanglish cha kukatikakatika ila katikati akachomekea teeeammooo....teeeeammmmooo. Rihanna amekasirika sana na amesema sheria lazima ichukue mkong'oto wake wakati anahojiwa na BET.
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii issue kama after all ni ukweli itakuwa AY camp wanatafuta free publicity ili watu watafute mziki wake...., watu huwa wana sue ili wapate faida/fidia sasa mkuu unadhani AY anaweza akamfidia nini Rihanna..., hata cost tu za kufungua kesi zitakuwa kubwa kuliko pesa ambayo Rihanna anaweza akapata kwa AY

    After all mtu ambae alishakuwa sued ni Rihanna mwenyewe kwamba aliiba content za kwenye wimbo wake cheki hapo chini

    Rihanna Sued By David LaChapelle Over 'S&M' Video - Music, Celebrity, Artist News | MTV
    Kwahiyo mkuu I smell a rat of old adage that there is no such thing as a Bad Publicity... na ukiangalia AY anagain kuhusu hii issue
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    AY ni msanii hodari na shupavu sana iyo nyimbo kaimba na lil romeo,mtoto wa master p,na nyimbo kairekodia studio za master p,no limit uko marekan.tungepata wasanii wengine japo kwa uchache wathubutu na jasiri km uyu jamaa hakika mzk wetu ungefika mbali sana..
     
  15. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bora sheria ichukue mkondu wake.
     
  16. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Vionjo kivipi kama wamechukua sample za wimbo wa Rihana au wamechukua lyrics hilo obviously kosa kama kuna sehemu makelele yanafanana sidhani kama kuna shida.
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,800
    Likes Received: 1,670
    Trophy Points: 280
    Duuuhhhh.. imekula kwake.. kama ni kweli ila!!!!!!!!!!
     
  18. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Hakika katika nyimbo alizovuruga ay ni huu wimbo hausikiliziki ni kelele tu hohoooooooo, kweli wasanii wetu wana kazi kubwa, nilivyokuwa nategemea sicho nililichojionea aijulikani chorus ni ipi verse ni ipi poor lyrics poor raping hauwezi hata kidogo kuulinganisha wimbo huu na track ya dogo baghdad full ng'ang'ae, hii track ni bomba mara kumi ya hiyo speak with your body
     
  19. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini AY si watakula kila kitu?aombe mungu wamsamehe.
     
  20. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutumia vionjo vile sio kwamba ndio kuiba. mbona Ay alisha fanya sampling ya nyimbo kibao katika nyimbo zake na anazilipia.
     
Loading...