Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AY na CPWAA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Dec 31, 2011.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hivi ni kwel kwamba AY anammanage cpwaa na shaa...???? Yan ndo anawataftia michongo ya nje??? Iz it tru??? Kama ndo hvo?? Mbona AY mwenyewe mchovu tu!!!!!!??
     
  2. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Acha dharau kijana..................angekuwa muhindi au mzungu ndio ungeona sawa, mpelekee dada yako ndio utajua kama ni mchovu.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye nyekundu unamaanisha nini????
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hii game ni ngumu kuliko tunavyodhania na ndo maana mtu kama AY anatumia nguvu nyingi sana kuhakikisha anabaki kwenye peak japo kwa bongo hana soko na show za nje hapati kivile japo anakubalika hapa jirani Kenya....AY,SHAAA na CPWAA wote ujanja wao umebaki katika video za gharama lakini game siyo kivile!tuangalie 2012 nanai atakimbiza ila last year ulikuwa ni wa DIAMOND na ALLY KIBA
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na unga mkono awanajipya vijana
     
  6. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Naunga mkono pia hoja aisee
     
  7. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    We masaburi nini???? ukali wa game unapimwa kwa mapenzi???? Au kwa sababu we alimla dada yako na akakupa taarifa kwamba ameenjoy, ndo unasema co mchovu.. Kny game la sasa AY ana michongo mingi ya nje na mafanikio katika kujimarket lakin kiukwel habambi kivile... nitajie nyimbo yake ilotishia aman mwaka ulopita... Yan kwa kifup hajatoa hit iliyokamata kama mawazo ya almasi... Umeniskia we kenge????
     
  8. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Namaanisha yeye ndio manager wao??
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    almasi kauza sura kama mleta mada kwenye magazeti sababu ya uzinzi lakini sio muziki bora ay anakomaa na kuimba hakuna malovee hala la ay na sugu kwa kufanya kina nature kupigwa nyimbo zao maredioni..
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    AY hana kitu,AY namkubali wa YULE,LEO lakini huyu AY wa Speak with ur body hana kitu bora asimamie miradi yake ya daradara na Unit Entertainment,Duka la ngua basi lkn mziki naona kama amekwisha hivi,anajaribu sana kushirikisha wasanii wa nje lkn wapi ngoja tuone wimbo wake aliomshirikisha STElla(ESTL)
     
  11. l

    lasix JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Acha wivu wewe muanzisha mada! AY yupo juu hata kama hupendi kusikia, na na habari ndio hiyo!
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sina makosa
     
  13. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wataka kuniuwa bulee
     
  14. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nyimbo gani we boya?
     
  15. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una uhakika?
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    aunt virus with no apology
     
  17. +255

    +255 JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    AY kwa sasa ni msanii mmoja wa kawaida sana kuanzia kuandika nyimbo hadi kuimba, ila ni mjanja sana kwenye issue ya ku-market kazi zake (Promo) ndo maana anakuwa juu muda mrefu..
    Af nimesikia ndo anasimamia kipindi cha MKASI cha Salama J
     
  18. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hoja yako inaonesha we ni msomi live.. Upo sawa mkuu!!!?
     
  19. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huyu boya atakuwa ametumwa.. AY hana track yeyote inayotisha ukilinganisha na hawa chipukizi kama kina darasa
     
  20. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Umetumwa nini we bishoo????
     
Loading...