Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AY na Amani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by The Son of Man, Feb 26, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Jamani wana jamvi, kunakipindi nilikuwa likizo huko home nikasikia umbea kuwa AY na Amani yule mwanamusiki wa Kenya kuwa walikuwa katika harakati za kuoana. Ni kweli?
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Genekai
    Kwani hiyo ni Joke? weka kila kitu mahala pake bwana, this is the house of great thinkers. Hata hivyo hiyo ni issue ambayo ni personal sana. Lakini kwa kuwa hao watu ni celebrities then its ok
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Zitakuwa tetesi tu
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Asante!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    walimegana,wakapeana mimba,
    wakatoa mimba,sasa wamechana.
    typical za kibongo bongo.
    they got no class.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wametemanaa.....muda sasa zaidi ya mwaka
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...