Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AY kuvaa bendera ya KENYA kwenye video mpya imekaaje??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mujumba, Sep 17, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sisi watanzania tumekuwa tukilia lia kuwa wakenya wanatudhulumu vitu vingi sana kama vile mlima kilimanjaro, madini ya tanzanite na kadhalika, lakini leo nimeshangaa baada ya kumuona AY amevaa kofia yenye bendera ya kenya katika video ya nyimbo ya IZZO bizness iitwayo miss bizness, hii imekaaje? naona kama vile anawatangaza wakenya tuu badala ya kujivunia Utanzania wake
     
  2. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Hiyo ni marketing ndugu, ikiwa jamaa ana-target Kenya kama moja ya consumers wa product zake basi lazima ajitahidi ku-design product ambazo zitawavutia watumiaji wake. Mara nyingine Man u wanamsajili Kagawa/Park ku-mainatain mashabiki wa East Asia....:alien::alien:
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    heheh jumuiya ya afrika mashariki
     
  4. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    ni kenya au uganda ile?
     
  5. d

    deusgogomoka Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz miyeyusho tu, wavivu sana. Acha atuwakilishe kenya

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi angevaa ya USA ungeanzisha uzi huu? Inahitaji AWARENESS zaidi. Kimsingi labda anataka kuwasilisha ujumbe fulani kwa hadhira iliyokusudiwa.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Hivi huo wimbo umekuwa pya tena? Ay is doing marketing
     
  8. kshaka

    kshaka JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu, hiyo ni bendera ya Uganda kwenye video...wacha presha.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kuna mahali wameandika kuwa dogo anataka kununua nyumba na kuhamishia biashara zake huko kwa mzee Moi.


    [​IMG]
     
  10. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nadhani wewe na yeye wote hamjitambui angeweza kutafuta hayo masoko kwa njia nyingine bila ata kutangaza bendera ya taifa jingine ndo mana ata AKON kila kukicha na bendera la TAIFA lake SENEGAL au ukuwaona TEVEZ na AGUERO walivyokuwa wanazunguka na bendera ya ARGENTINA siku MAN CITY wamechukua ubingwa pia mfano wa KAGAWA kusajiriwa MAN hauendani tungeweza kufananisha na MSANII wa TZ kumshirikisha MKENYA kwenye wimbo na si MTZ kuvaa bendera ya KENYA sababu MAN pamoja na kumsajiri KAGAWA uwa awazunguki wamebeba BENDERA ya japan.
     
  11. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Watch out your tone Mr conservative. Ungeweza sema tu hukubaliani na maoni yangu si ati sijatambui???..inaonyesha jinsi gani ulivyokuwa namtazamo juu ya mambo yanayokuzunguka.:alien:
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,541
    Trophy Points: 280
    A.Y ndo nani uyo??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Asante kwa kudhani mimi ni MUHAFIDHINA(conservative), ila sikuwa na neno jingine ambalo lingewafaa wewe na MWANAMUZIKI AMBWENE YESAYA zaidi ya hilo HAMJITAMBUI.
     
  14. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    we nawe unaongea?kwanini hukujiita MKALITANZANIA badala yake ukajiita MKALIKENYA??Badili kwanza jina then tuendelee na mada...LOL
     
  15. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona wasanii kibao wanavaa mavazi yenye Nembo za Jamaica hatuwasemi?Au kwakuwa wanawakilisha asili ya mmea wanaopendelea kuutumia?
     
  16. Hoshea

    Hoshea JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 2,752
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Wacha ufara mvivu mwenyewe, afu endeleeni jidanganya wabongo wavivu
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Then what the hell are you doing in here?
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Je wewe unajitambua MKALITANZANIA.......aghrrrrr sorry I mean MKALIKENYA
     
  19. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Una uhakika mimi ni MTANZANIA hadi niitwe MKALITANZANIA?nadhani ulitakiwa kujua kwanza mimi ni raia wa nchi gani.
     
  20. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naona matusi ndo lugha yako adhimu
     
Loading...