Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AY Atamani kukimbia!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by eRRy, Jan 7, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=kgSqhBi-DLc"]http://www.youtube.com/watch?v=kgSqhBi-DLc[/ame]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nadhani yuko sawa!...Lugha hii broda si nyepesi ati!
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ??!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mbona AY amekuwa mum loongsince?
     
  5. mundele

    mundele Member

    #5
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni kama kunachochote kibaya,ila nafikiri tatizo ni kwa hao wanawafanyia interview upeo wao wa kufikiri ni mdogo sana kwahiyo wanachangia kuwachanganya na wageni wao pia...
     
  6. Celebrity

    Celebrity Member

    #6
    Jan 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ingekuwa mimi ningekacha
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!
     
  8. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampa pole Kaka yangu..!!! Ila huenda anafahamu ki Kigiriki zaidi...!!!
     
  9. m

    msabato masalia Senior Member

    #9
    Jan 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushaanza uchokozi.:D
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Don't blame Ay (yeye ni Mlamatoke wa Mbeya, chingerezi na yeye ni maji na mafuta?) Nyimbo zake nyingi ni kiswahili kama sio "copy & paste" maneno machache tu ya Kizungu!. Ipo hivyo hata kwa wasinii wengine duniani, ili mradi unafikish ujumbe kwa lugha ile ambayo wengine wanakuelewa.

    Hata Mwana FA nae anaonekana anatumia muda mwingi kufikiri kwa kiswahili ili aweze kujibu swali kwa kiingereza. Hili ndo tatizo la kuendekeza lugha za kigeni, akili inaumia mmo pale unapotakiwa kujibu kitaalamu.

    Unaweza kuona hata majibu wanayotoa hayana maelezo ya kitaaluma zaidi kwa kuhofia kukosea lugha ( Ona Mwana FA na pamoja na Shahada yake ya Chuo Kikuu anajibu pasipo maelezo ya kina ya kudhirisha ufahamu wake wa yale anayojibu).

    Niemwangalia pia Alikiba, yeye anaulizwa kizungu anataoa majibu kiswangilishi na pia hata muulizaji nae ni Mswangilishi.

    Hopeless show, sijui inasaidia nini!.
     
  11. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa dogo itabidi kidogo akapite kule kwa maimuna, Hata Sweet Potato & Sugar Banana anajipiga piga kwa vile anajua umuhimu wa soko la kimataifa. Japo atauza mziki wa Kiswahili lakini hili soko la kimataia linahitaji agressiveness na lugha hata ya kuwavuta wateja
     
  12. t

    tindiga Member

    #12
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unafanya mchezo na kikristo nini? ka mi AY nasepa tu!!!
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh...
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kajitahidi jamani..
     
  15. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tusimlaumu lugha sio zetu.
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sporah hapo kifuani mmmmh! she look good in that green top!
     
  17. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big up mzee wa komeshali, mi namkubali sana huyu bwana kijana wa foma Ifunda tech ni struggler toka kitambo, i rimemba those days wanashindana kiskuliskuli na hasa don bosco iringa dah i cant biliv is the Ambwene i know! jah kip him continue!
     
Loading...