Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AY arudi shule; kujiunga na chuo fake?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Aug 5, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Last edited: Aug 5, 2009
  2. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #2
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yoyo kwa taarifa yako. LearnIT ni chuo kizuri sana na pia elimu yake ni ya kimataifa kwani kinashirikiana na NCC education -UK mitihani na assigments zote zinatoka NCC Education, na uziru wake ukosoma pale unauhakika wa kuendelea na elimu ya juu zaidi hata nje ya nchi. mimi nimesoma hapo na kwa sasa nafanyakazi nzuri tu. ni watu wengi sana wamesoma hapo na wamepata ajira nzuri sana.
    Pia chuo kinatambuliwa na wizara wa elimu.
     
  3. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #3
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo bachelor Degree sio mwaka mmoja, yaani ni lazima uanzie na Diploma mwaka mmoja, Advanced Diploma mwaka Mmoja na Degree ni mwaka mmoja jumla ni miaka mitatu. huwezi kuanza na degree moja kwa moja bila ya kuanzia Diploma.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    siku hizi ukitaka kugombana na watu waambie kuhusu chuo walichopitia hata kama ni kibovu watatetea saaana, si unakumbuka wale wa sua walivyo mshukia kipanya alivyo wachora?
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna chuo kibaya bali kuna wanafunzi wabaya au hata walimu.....kokote msuli unatoka, ud ni chuo kizuri? Watu wanakaa chini hadi juu ya mti kusikiliza leacture?
     
  6. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi tofauti ya elimu ya kitaifa na kimataifa ni nini?
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hii system mpya basi bongo......nijuavyo hakuna diploma ya mwaka 1 na adv diploma tanzania......diploma ni miaka miwiloi na adv diploma ni miaka mitatu.....

    sasa iweje wewe usome miezi 12 upate diploma? hivi ndio tunaita vyuo vya mtaani....kwanza umeangalia qualification ya kuingia kwenye diploma kwanza?

    nenda hata CBE leo na o level ya division one uone kama utakubaliwa ku join diploma....hapo unaanza na certicate mwaka 1 then ndio unaenda diploma miaka miwili.....muulize Ally mayai alianzia wapi....au Bonny pawasa..wale woote walikuwa form 4...

    wewe kusoma pale na kupata kazi nzuri siahangai kwa system ya tanzania.....washangaa nini kama jabir kigoda form 4 feliya alikuwa "kizito' BOT.....
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha wewe nawe bana.......ndio maana kuna kitu kinaitwa accreditation......hujasikia fake university kijana? ulizia watu waliopo majuu watakuambia......wanaviita vyuo vya wanaijeria......
    hivi ndio vile vyuo tunaitaga vyuo vya mtaani....na ukiangalia hiki kitakuwa cha wahindi tu.....
     
  9. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa kweli tutalizwa wengi kwanini TCU ilikuwa ngumu kwa Kampala University sasa hivi vyuo vingi tu vinatoa degree za kila aina mbona mie sielewi, vyuo vipi ni accredited hapa Tanzania?
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapa mkuu umezidisha chumvi, juu ya mti?
     
  11. G

    Gashle Senior Member

    #11
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna ki ugonjwa kimeingia Tanzania cha watu kupenda vitu rahisi rahis tu, diploma mwaka mmoja, adv diploma mwaka mmoja, degree mwaka mmoja... kaaz kweli kweli kweli. No wonder hata katika maisha ya kawaida badala ya mtu kupambana anasubiria sijui Milion 5 za Masoud Kipanya kweli ile sijui maisha nini. Tujifunze wajameni na tusitafute vinjia vya mkato mkato
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wajinga ndio waliwao....watz wameshaozea kulizwa......bado nipo anasema graduate wanafanya kazi nzuri.....ndio kipimo chake....ngoja naanza kusoma posts zake tangu ajiunge nipime IQ yake...

    mods naomba mbadilishe heading iwe.....Ay arudi shule,kujiunga na chuo fake?
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata diploma ya DIT pale ya miaka mitatu, katika kila mwaka kunakua na level yake, sasa hawa mwaka 1 duh?, ila ndio kama mtu mmoja alivyosema tz tunapenda njia za mikato, lakini bora alivyoenda hapo, angekwenda vyuo vyetu vya umma hivi ile kufika angeliwa kichwa kwanza, maana pale hawaangalii supastaa wala nini!
     
  14. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamaa ana chumvi kinoma. Hajasoma UD anasikia tu nae ankuja kutoa hoja. Mlimani watu wanakaa juu ya miti kusoma? Si kweli,hata mambo ya kusikilizia lecture madirishani hayapo.
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unajua kuna pale MDEGREE, mti kubwa maarufu sana UDSM!, sasa pale watu wanakaa chini ya ule mti kujisomea, mara nyingi wale wa mwaka wa kwanza aka NJUKA, sasa basi hiyo ndo imekua published kwamba watu wanapigwa lekcha chini ya mti!, kazidisha sana kusema eti hadi juu ya mti, this is too much bana.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona viongozi wenu wamenunua Phd kiulaini sasa wanaitwa Dr. flani hivi hivi.
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    unajua mambo mengine sie wananchi ndio tunaendekeza....sasa chuo cha kisanii kama hiki watu kama badonipo wanakipa airtime wakati inaonyesha wazi wazi kuwa ni cha kisanii....

    nasikitika mtu kama AY hakumuona mwenzie mwanaFA kasoma IFM kinatambulika......na utakuta chuo hiki wanakamuliwa mihela mingi na wabongo ukitaka uwalize wewe wauzie kitu kwa bei kubwa ndio wanaona orijino.....
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sio FA pekee, washkaji kibao, kina Cpwaa, Nura waekula nondo IFM, kuna DKnob alikua pale CBE etc.
    nahisi jamaa kwanza alikua anatafuta ujiko coz ya hiyo title "International Diploma ...blah blah", pili hana mpango wa kuingia kwenye soko la ajira bongo, yani asome tu aonekane kasoma kwa kua anagamba linalotambuliwa na NCC, sina uhakika na pass zake za olevel kama zinamruhusu kutia timu japo IFM!
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Na nyie ;mmmhh kozi ya mtu inawahusu nini;si mngewahi kumshauri kabla ya kuja humu!!!!!griiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe mlokole fake simjui ay zaidi ya kusikia nyimbo zake....ningejuaje anataka kurudi shule? hebu tupishe huko
     
Loading...