Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Awaudhi Wapenzi wa Liverpool

Discussion in 'Sports' started by kilimasera, Feb 1, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mshambuliaji nyota wa Liverpool, Fernando Torres ameitosa timu hiyo na kujiunga na timu ya Chelsea huku akiacha washabiki wengi wa Liverpool wakiwa na hasira juu yake wengine wakimaliza hasira zao kwa kuzichoma jezi za Liverpool zenye jina lake.
    Fernando Torres amekamilisha usajili uliovunja rekodi ya usajili ya Uingereza kwa kuitosa Liverpool na kujiunga na vijana wa darajani, Chelsea.

    Torres amehamia Chelsea baada ya Liverpool kukubali kumuuza mchezaji huyo nyota kwa kitita kinono cha paundi milioni 50.

    Chelsea pia imetumia kitita cha zaidi ya paundi milioni 25 kukamilisha usajili wa mlinzi hodari wa Benfica ya Ureno, David Luiz.

    Wakati dirisha dogo la usajili likifungwa, Liverpool imeamua kuzitumia pesa za usajili wa Torres kwa kumsajili mshambuliaji hatari wa Newcastle Andy Carrol kwa usajili uliovunja rekodi ya uhamisho ya Newcastle, paundi milioni 35.

    Carrol alipelekwa Liverpool kwa helikopta ili kutia saini mkataba huo.

    Kiungo wa Arsenal, Jack Wilshere amemtabiria Carrol kuwika zaidi akiwa na jezi ya Liverpool.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaa Liverpool bana sa hasira za nini ...
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wamepoteza kipenzi chao na tegemeo lao man!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    toreeeeeees, what a goal by a spaniard! karibu sana darajani tores uje uendeleze vipigo tunavyogawa kwa timu nyingine
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    polen liverpool kupoteza lulu yenu na hongereni chelsea kwa kuinyakua ila mtumieni vizuri msimbemende kama shevchenko!!
     
Loading...