Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Awatia Mimba Wanawake 12 Aliojuana nao Kwenye Facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 10, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Dominic Baronet kulia akiwa na mmoja wa wanawake aliowapachika ujauzito na kisha kuwatekeleza

    November 10, 2009 1:49 AM

    Mwanaume mmoja wa nchini Uingereza amebatizwa jina la 'Speminator' baada ya kuwapachika ujauzito wanawake 12 aliofahamiana nao kwenye mtandao wa Facebook wawili kati yao aliwapachika mimba ndani ya usiku mmoja.

    Wanawake nchini Uingereza wanaotumia mtandao wa tovuti ya Facebook wameshauriwa kutofanya urafiki na Dominic Baronet, raia wa Uingereza mwenye umri wa miaka 26 ambaye ni hatari sana katika kuwalaghai na kuwapachika ujauzito wanawake anaofahamiana nao kupitia mtandao wa Facebook.

    Katika kuthibitisha kuwa Dominic ni hatari sana kwa kuwapachika mimba wanawake, aliwapachika mimba wanawake wawili ndani ya usiku mmoja na kulifanya gazeti la News of The World la Uingereza limbatize jina la "Sperminator".

    Dominic hutumia siku chache kufanikiwa kuwalaghai wanawake anaofahamiana nao kwenye Facebook na kisha kufanya nao mapenzi.

    Wanawake watano tayari wameishajifungua watoto wake, wanawake watano wengine wanafikiria kuzitoa mimba zao na wanawake wawili wanatarajia kujifungua watoto wake hivi karibuni.

    Miongoni mwa wanawake waliokumbana na zahama la Dominic ni Kerry Martin, 24, ambaye aligundua kuwa Dominic ana wapenzi wengi baada ya kutembelea ukurasa wake kwenye Facebook na kukutana na ujumbe wa Baronet akijipongeza kumpachika ujauzito mwanamke mwingine aliyejulikana kama Stacy Jones mwenye umri wa miaka 24.

    Kerry alipounda urafiki na Stacy aligundua kuwa wote wawili walipata ujauzito siku moja ndani ya usiku mmoja isipokuwa nyakati tofauti.

    "Dominic inabidi apigwe marufuku kwenye Facebook, anatumia tovuti ya Facebook kuwalaghai wanawake na kuwapachika mimba na kisha kuwatelekeza bila ya kujali matokeo yake", Stacy aliliambia gazeti la News of the World.

    Stacy ameutaka uongozi wa Facebook umfute Dominic kwenye mtandao huo na umpige marufuku kujiunga tena.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,440
    Trophy Points: 280
    Mhhh.
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huyu anaweza ku launch career ya kuwapachika mimba wake wa watu ambao hawawezi kufanya shughuli hiyo.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,440
    Trophy Points: 280
    kabisa kabisa.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu mpwa hatari huyu
     
Loading...