Awamu ya tatu ya JKT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by julieth kelvin, Aug 19, 2013.

  1. j

    julieth kelvin Senior Member

    #1
    Aug 19, 2013
    Joined: Jul 30, 2013
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauliza kama kuna mtu ana taarifa yeyote kwa wale wanafunzi wanaotakiwa kwenda awamu ya tatu jkt
     
  2. Landcruiser

    Landcruiser JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 1,379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Watu tushasahau kama kuna kwenda huko,in fact chuo ni Sept.

    Uthibitisho;ingia web ya SAUT angalia wanafunzi wapya wanatakiwa kuripoti tarehe 16 september.... overr
     
  3. o

    oil sumu JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    wana udsm 2naripot mwez wa 10 tar 12 jkt utaenda na baba yako
     
  4. Mbrazili

    Mbrazili JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 651
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekula kwao jkt....kazi kulimisha watu mashamba tu
     
  5. C

    CHIEF WINGIA Senior Member

    #5
    Aug 19, 2013
    Joined: Jul 12, 2013
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na matangazo ya vyuo kadhaa vilivyotoa majina ya wanafunzi watakao jiunga vyuo hivyo mwaka wa masomo 2013/2014.Nidhahiri kuwa chuo ni mwezi wa kumi na kuna baadhi wataripoti mwezi wa tisa hivyo sidhani kama kutakuwa na intake ya tatu ya kwenda jkt.ILA KWA UHAKIKA ZAIDI TUJARIBU KUSUBIRI TAMKO LA JKT NA JKT WENYEWE MAANA SIUNAJUA NCHI YETU ILIVYO KIGEUGEU.
     
  6. w

    wa kurwii Member

    #6
    Aug 19, 2013
    Joined: Aug 18, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakunaga tna jkt mwaka huu.
     
  7. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    nimeipenda hii
     
  8. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Wana Ardh chuo chetu kinafunguliwa 29/9
     
  9. flyn ryder

    flyn ryder JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2013
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 638
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    course gani mkuu??
     
  10. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Building economics-(quantity surveyor)
     
  11. man of steel

    man of steel JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 325
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    environmental engnering ardhi...pamoja kjana.
     
  12. flyn ryder

    flyn ryder JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2013
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 638
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    geomatics wakuu..tuchekiane ili atakaepata rum tusaidiane kubebana..c unajua maisha ya chuo vyumba kupata ni bahati nasibu
     
  13. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Wakuu nackia mfumo ni hv; first year wote tunapata hostel ila tukiingia 2nd year ndo wote tunaaendaa mtaan kupanga ili kupisha first year watakaokuja nyuma yetuu! So na nyinyi jaribun kuuliza wana ARDHI
     
  14. K

    Kanwa Member

    #14
    Aug 19, 2013
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cyo 9 sptmber?
     
  15. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,540
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    It means hata waliopo JKT hawatasubiri hadi miezi mitatu iishe maana ingeisha tar 24 sept, 2013 ambapo kuna vyuo ndo mida hiyo vinafungua so itabidi waondoke kule earlier ili kuja kujiandaa!

    Naomba iwe hivo!

    Maana

    Nimemmiss sana demu wangu kiukweli!
     
  16. man of steel

    man of steel JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 325
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    haaaa ahaaaa tafta mwengne analiwa huko na wajeda...!!
     
  17. T

    Thema JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 302
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha,umenifurahisha sana chali yangu.
     
  18. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,540
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    mwanangu ndo hivo!
    Halafu siku chache kabla ya tangazo kutoka tulikuwa tumejiandaa kusheherekea birthday yangu 2nd July(mimi na yeye tu)
    dah!
    Ndo wakatoa mtangazo wao kwamba inabidi waende jkt!

    Yaani huwezi amini hiyo tar 2 nililala tu maana sikuwa na mzuka kabisa!
    Japo aliandaaga zawadi ila aliyeambiwa anipe hiyo tar 2 naye hakuleta(maybe alisahau) na mimi kumuuliza naona co mzuka!
     
  19. Mbrazili

    Mbrazili JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 651
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaagh....unapiga konzi kidonda mkuu....muonee huruma
     
  20. mohammad_othar

    mohammad_othar JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasepa kabla ya mwisho wa mwezi wa 8 so usiogoope
     

Share This Page