Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Awamu ya Kwanza Kampeni ya Dr. Slaa kuelekea Ikulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Aug 30, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kila Slaa akitoka na kashfa za hawa jamaa wanaahidi kwenda mahakamani na kila akiwaambia waende ushahidi upo wanafyata mkia. Si mnakumbuka ile kashfa aloitoa ya kupitisha bandarini magari ya CCM bila ushuru? Mzee wa propaganda za CCM kupitia TBC1 alisema kuwa wamechoshwa na uzushi na Slaa alipowaambia waende mahakamani, mpaka leo wako kimya. So Slaa hakurupuki wakubwa, kama ni data hapo ndo nyumbani kwake!
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Genakai . . . . naona kama sasa hivi ni kama kunapambazuka, asubuhi bado wala mchana . . . .

    Duru za habari zilisema mwanzo kuwa Dr. Slaa ana mabomu kama 9 hivi . . . sina uhakika kama ameanza kuyatumia . . .

    Kazi kweli kweli.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ngoja nilipie kabisaaaa fokoda bundle za kutosha ili nisikose mambo haya maana hawakawii kununua bandle zote tukose kusurf hapa
     
  5. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante.kinana asituharibie uhondo.slaa nenda,achana na viherehere wa kikwete
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Slaa fanya kazi yako, hawa watu WAKAPUMZIKE! Kazi imewachosha, akili zao zimedumaa, hawana jipya la kufikiria!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wala usiwe na wasiwasi...

    kinana si mwenzetu, ni msomali na hayo mambo ya kumiliki meli ndo kabisaaaaa yanaendana na story fulani... i dont like this guy because he thinks he is everything
    Kuna issue siku moja nilikutana nayo alikua anashuka kwenye ndege akataka wote tumpishe ashuke kwanza... bahati nzuri tulikua na vijana wa leo, walimpa za uso na hata akawa depressed

    he is a hell of character
     
  8. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Superman:
    Hapana umekosea, siyo kwamba ana mabomu,... ni kwamba "amebeba makombora 20" hivyo anatembea nayo usiku na mchana. Kombora na Bomu ni vitu viwili tofauti sana. Pia inasemekana kuwa wanasiasa uchwara watakaomwingia vibaya, kuna chances kwamba wanaweza wakamwongezea kombora zingine mbili au tatu. Yaani chukulia tu kwamba mpaka mda huu, ana makombora angalau 21, mabomu hana kwa sababu yale huwa yana hatari ya kumlipukia hata mbebaji. Yeye ana makombora tu basi, mabomu wala hayahitaji!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    We should not waste our time talking about Kinana bse sidhani kama ana uchungu na hii nchi kama meli yake inashiriki kukwapua nyara za serilkali
    Chonde Slaa ebu fuatilia ile Uranium ya Namtumbo naona kama tunaibiwa
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wakuu please someone tell me Kinana ni kabila gani?
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Utingo,

    Mkuu wangu Kinana ni Msomali kwa asilimia 100.Kinana ni mwenyekiti wa watanzania wenye asili ya Somalia hapa Tanzania na Kenya.

    Madhumuni ya chama cha wasomali ni kuhakikisha wasomali wanasaidia / kuwaunganisha na viongozi wa juu wa cham na serekali ili biashara zao halali na haramu ziende vizuri.

    [1] kuwasaidia wasomali wenzano walioko Somalia kupata uraia kwa njia haramu na halali.

    [2] kuwasaidia wasomali kushiriki na kupata nafasi za kisiasa ili baadae wawalinde wasomali na hili tayari linafanyika bila watanzania kushtuka.Niliwahi kuwaambia Bashe,Rage na Batilda watasumbua sana katika chaguzi za mwaka huu lakini mitanzania haikustuka wapi wanakochota fedha za kufadhili kampeni zao.Zipo habari za uhakika Bashe alikuwa akimwaga fedha huko Nzega huku vyombo vya dola vikimkodolea macho.

    [3] Kinana hana chembe ya uadilifu ni mtu ambae amehahakisha siku zote anakuwa karibu na watawala ili kufanikisha uovu wake.Kinana kuwa kampeni manager wa Kikwete si bahati mbaya bali ni mpango wa wasomali wanaomsaidia kwa hali na mali kufika hapo alipo.
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kinana akisaidiana na sitti mwinyi ndo waliouza Loliondo na ndio wanashiriki kuamisha Twiga hai kwenda Arabuni subirini slaa ampe Kombora kali la Scud, that man is dirty.
     
  13. e

    emalau JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Aisee ! Slaa ametustua kitu, Kinana si msomali !? unaweza kukuta anahusika katika utekaji wa meli !
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii kali kabisa, only in Tanzania
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mbali na biashara chafu ya Pembe za Ndovu nini anafanya huyu jamaa maana haeleweki kabisaaaaaaaaaaaa ukute ule mtandao wa maharamia wa meli pia anausika napata shaka kuhusu huyu kiumbe!
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Du! Kijana una hatari wewe . . .
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pia habari za ziada, ni Mkurugenzi wa Benk ya Stanbic Tanzania!
     
  18. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili si lakupuuzwa kbs wadau.
     
  19. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na usikute yeye ndiye mmiliki wa mradi wa wale 'Samaki wa Magufuli'.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hii nayo vipi??

    Habari nzima soma hapa: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/12529-abdul-rahman-kinana-who-is-he-5.html
     
Loading...