Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Awamu hii ya JK inaweza kuweka historia ya karne ktk taifa la Tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nairobifly, May 29, 2012.

  1. N

    Nairobifly Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa jinsi mambo yanavyo kwenda ktk awamu hii ya nne ya uongozi wa mh.JK inaweza tokea historia ya karne ktk nchi hii. Nasema hivyo kwa sababu ya mambo makuu mawili. 1.Wapinzani kuchukua nchi, hii ni kutokana na speed kali ya Cdm na watu wengi kufunguka. R.i.p chama changu Ccm. 2.Muungano kuvinjikia mikononi mwa Jk, hili nalo ni kwa sababu ya kasi ya ajabu wanalokujanalo uamsho ktk kudai uhuru wa zanzibar. Je wandugu hili ninyi mnaliona vp? Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. N

    Nero Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni sawa ndugu, nitakukumbuka yakitokea hayo. Pole sn, 4 real chama chako kwisha habari.
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Utabiri wako utatimia.
     
  4. T

    Topi Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nairobifly:utabiri wako nimeupenda. Wewe ni sisiem siyo?
     
  5. N

    Nairobifly Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, mimi ni full gamba
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    La kwanza sawa ila hilo lapili nisingependa litokee.Mungu ibariki Tanzania
     
  7. S

    Shiefl Senior Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP MCC. Shetani amekupenda zaidi, ni mwisho wa kutufisadi siye waja wako watz maskini
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Muungano utavunjika na CCM itatolewa, lakini si katika muhula wa JK, ingawa utawala wa JK utachangia kwa kiasi kikubwa hayo.
     
  9. z

    zanzibar huru Senior Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa ipi itawauma sana kati ya kuvunjika kwa muungano au CHADEMA kuchukua nchi?
     
  10. N

    Nairobifly Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi mimi kama mzalendo wa jamhuri ya muungano na mfuasi wa sisiem nisingependa yote hayo yatokee. Lakini nifanye nini km tunaelekea huko? Inabidi ning'ate meno tu.
     
Loading...